Góp ý Gửi MOD Hùng nói riêng và toàn thệ đội ngũ MOD và BQT MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zKhocVoLez, 9/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1. tôi.biết bạn xóa bài của 1 số mem là đúng. vì những bài đó vi phạm quy định diễn đàn
    nhưng tôi nói để bạn biết. ngay cả luật pháp VN còn đc thi.hành tùy theo mức độ. thỳ bạn đừng vượt quá quyền hạn
    luật pháp VN là của dân do dân và vì dân. thỳ bạn hãy lưu ý..cái diễn đàn này cũng là của mem. do mem. và vì mem
    xử phạt vi phạm qui định diễn đàn còn tùy theo mức độ vi phạm
    một TP lập vi phạm nội quy vd như. sử dụng nhiều dấu chấm ...... như này là vi phạm. thỳ MOD phải có trách nhiệm nhắc nhở và thông báo sẽ xóa TP trong thời gian nhất định nào đất. nếu mem còn tiếp tục tái diễn sẽ tiến hành xử nặng
    phải nên nhớ rằng. buộc tội ng khác phải có lý do rõ ràng. chứ ko phải bắn Bùm 1 cái. chết là hết. mà để lại cho ng sống sự ngu ngơ. ko biết tại sao ng ta lại chết
    các bạn xử theo quy định diễn đàn. ko sai
    nhưng các bạn nên suy nghĩ lại làm như vậy đã là tốt chưa
    chúng tôi bầu các bạn nên làm MOD để giúp đỡ chúng tôi. chứ ko phải để tiêu diệt chúng tôi
    vậy mà các bạn đáp trả cái đó bằng cách của những kẻ thống trị
    những việc quá nhỏ mà các bạn lại biến nó thành chuyện to

trên đây. là lời góp ý của tôi. mời mọi ng suy ngẫm

xHyVong, TeletadaDatSmile đã thích.
  2. Không ăn thua đâu.

DKZipbo thích bài này.
  3. nói vậy thôi chứ . thấy mem kêu hoài

4. 2 Sep ko DK làm Mod đi.E band ních cũng Upp = đc :D

5. pic đây là do lôi nhiều ...... qua'
    còn pic này moi goi là ko co ly do

6. thời gian đâu mà làm em ơi. vs kinh nghiệm am hiểu và cống hiến cho BV hơn 6 năm. nếu a muốn chắc cũng nhiều ae ủng hộ. nhưng chỉ sợ mình ko có thời gian ngồi để giúp đỡ ae thôi

DatSmile thích bài này.
  7. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

tôi nói rồi những topic gần đây tôi không tham gia và hiện 3 topic tôi đã gửi admin xem xét và admin đã có trả lời,phiền chủ topic vào đọc và hiểu hơn trước khi lập topic ? còn tôi chả tiêu diệt ai cả,lên đọc và hiểu hơn thay vì phát ngôn bừa bãi ?

8. đây là lời của GT. cũng đúng vs ý kiến của tôi nêu trên. mong cấp quản lý tuân thủ

9. mời bạn đọc và suy nghĩ cho rõ. bạn là MOD duy nhất trực tiếp theo dõi box BV. nên tôi nhấn mạnh tên bạn vào. còn GT thỳ còn cả 3 cụm khác nên khó theo dõi. và xem bức ảnh tôi vừa đăng. đó là lời GT nhắn đến bạn. cũng trùng khớp vs ý kiến của tôi
    bạn cứ đọc kỹ rồi sẽ rõ

10. hungvxhb9

tôi hiện đang xin nghỉ phép mong bạn hiểu và thông cảm ? Nên bạn chưa hiểu vấn đề đừng comment linh tinh sẽ dẫn đến anh em hiểu nhầm tôi ?

11. hungvxhb9

Tôi bị xúc phạm danh dự nhân phẩm,và hay đặt địa vị của tôi là bạn,tôi có quyền tố cáo... để nghị bạn hợp tác và đợi có topic thông báo của admin,tôi sẽ ghi nhân sự đóng góp của bạn . Tks
    Xin phép khóa topic do chủ topic không hiểu vấn đề được nói đến,đề nghị đọc những topic tôi gửi kèm những lời trả lời của admin @trungviet2k dành cho các bạn đặt câu hỏi ?

Last edited: 9/10/15
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi