Thông báo Hạn chế cắm account rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 12/8/15.

?

Bạn có đồng ý với việc hạn chế 3 acc/máy

Poll closed 22/8/15.
  1. Đồng ý

50.0%
  2. Phản đối

50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. haha, éo ai biết của ai, tôi cũng đánh quái đấy chứ, game có quyền ks mà, chẳng nhẽ ông đứng đấy là tôi k được đứng ah, chủ guil thì có éo sao, đến thủ tướng còn phải lm để kiếm ăn mà

nguoidep thích bài này.
  2. may quá, mình không phải gacon =]]]]

3. 5 acc là đẹp rùi o:-)

4. cởi hết đôf tăng zen ra cứ thế kày không đc gì chán ngay mà

5. mặc set tăng zen vào giờ cao điểm y như rằng có tầm 4 con sói xúm vào la liếm,hết giờ lại chả thấy ma nào,hix^:)^

6. mình làm 4 con DL kệ cho nó ks =))

7. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

sợ nhỉ 50 50 đành hóng vậy

8. do nhiều thớt bàn luận về rác nhiều nên mod forward vào thớt của bác fan để cho tập chung, tuy nhiên qua trình dồn thớt thường bị thay đổi ko theo ý muốn đôi khi đọc nó không trình tự đc với nhau, như ở đây thì chủ thớt đã bị thay trong khi nội dung là của bác Fan, cái này cùng cần sửa kẻo hiểu lầm.

9. Cả ngày có mỗi lúc ấy là tăng % zen thì chả ra ks nhau. Nó ks có một lúc là may đấy, nó ks cho cả ngày khóc tiếng mán :))

nguoidepgjahao đã thích.
  10. hehe kệ nó, nó cũng 4 con rác đấy. chó chê mèo lắm lông,cho lên nhặt kiếm zen + lại sku

tuan91, nguoidepThu Muộn đã thích.
  11. Game là cạnh tranh, ngoài đời còn giết nhau kiếm tý tiền nói chi game. Chủ topic đang góp phần để admin fix lại tân thủ, hạn chế acc nhặt rác :))

gjahao thích bài này.
  12. Thực tế hôm pua 18g30p py đc 1ttd 35% trog vòng 35phút đã out rùj pots tuyển ttd mỏj cả tay tốn zen làm gj có aj lạj lấy tem mjmh lên cắm ak

13. fix giời . chủ top nó ức chế tôi thôi, nếu chủ top nói câu từ ngày chơi game chưa ks thg nào thì tôi cho mg đi chỗ khác luôn, game ông cắm dc tôi cũng cắm dc,nếu n

Thu Muộn thích bài này.
  14. fix giời . chủ top nó ức chế tôi thôi, nếu chủ top nói câu từ ngày chơi game chưa ks thg nào thì tôi cho mg đi chỗ khác luôn, game ông cắm dc tôi cũng cắm dc,nếu nói rác thì thằng chủ top nó còn vl hơn tôi nhiều, 4dl rác, vkl

15. Tự lập một team như ngườ ta mà chơi

16. sướng ghê Fan bỏ cuộc chơi rồi. mà sao trên DD chỉ có trên 200 mạng nhỉ dân cư lục địa MUhn đông thế có mà ít ng bỏ phiếu thế thôi ak

17. hữu hoan

hữu hoan Cư Dân

em hoàn toàn đồng ý vs quyết định này, đi đâu cắm cũng full ng` mà vào sv8 vs 7 thì sợ bị pk

18. rất chuẩn hẳn 4 con dl ttd để sk cơ mà :))

gjahao thích bài này.
  19. chả ks thằng nào cả
    thích thi lôi ca G lên cung dc

20. Chiến Chó

Chiến Chó Chiến Binh

Sói lên giá là do mấy thánh này tranh nhau lượm rác mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi