Hạnh phúc vỡ òa khi nghe tiếng khóc !!!

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi anhvaemct, 28/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc : anhvaemct
    Tên nv : Reys
    Cụm máy chủ : Phục Hưng
    Nơi sinh sống : Hà Nội
    SDT LH : 0977856224

Để mà nói về khoảnh khắc ấn tượng trong năm 2013 thì mình có nhiều lắm :) !

Đầu năm thì mình đã tự phải khâm phục bản thân mình (0.o) vì đã cai nghiện thành công ma túy đá để làm lại 1 con người có ích cho gia đình và xã hội ! Trong quá trình cai nghiện của mình thì phải kể đến công lao lớn nhất thuộc về ba mẹ mình, 2 người đã không quản nhọc nhằn ngày đêm, từng giờ từng phút bên cạnh động viên an ủi giúp đỡ mình chiến thắng được những thèm muốn khốn nạn của ma túy ! Con xin cảm ơn ba mẹ nhiều lắm (câu nói mà con vẫn nợ ba mẹ vì chưa bao h dám nói thẳng trước mặt ba mẹ) ! Sau cũng phải kể đến công lao rất lớn của của gamethuvn.net nói chung và cụm máy chủ PH nói riêng, cảm ơn ae BQT gamethuvn đã cho mình 1 sân chơi vui vẻ để có thể quên đi những cái cám dỗ vô bổ, cảm ơn anh em bạn bè trong cụm máy chủ Phục Hưng đã giúp đỡ động viên mình khi mình gặp khó khăn ! ILU Phục Hưng

Đến tháng 3 năm 2013 lại thêm 1 việc ấn tượng nữa, đó chính là ngày trọng đại nhất đời mình :"> Ngày mà bắt đầu phải đeo gông vào cổ cho đến hết cuộc đời :D Cảm ơn ông trời đã mang cho con 1 người vợ tuyệt vời hơn cả những gì con mong đợi ! Cảm ơn vợ yêu đã đến bên chồng và làm cho cuộc sống của chông thêm đẹp hơn !!!

"Thấm thoát thoi đưa" đến tháng 12, đây mới chính là việc ấn tượng nhất mình muốn nói đến trong bài viết này :) ! Sau hơn 9 tháng mang bầu, đến tối ngày 6 tháng 12 thì bỗng nhiên vợ kêu đau bụng nhiều, 2 vc mình vừa lo lắng nhưng cũng cực kỳ vui sướng trong lòng vì biết rằng cái ngày mong mỏi bấy lâu nay của 2 vợ chồng đã tới :x:x... 2 vợ chồng cùng mẹ và dì hồi hộp muốn run hết cả người khi đứng chờ xe để lên viện =)) Nhưng mà lên đến nơi bác sĩ bảo chưa đẻ luôn được phải đợi đến sáng mới đẻ được... :)) Đúng 6h 30 sáng ngày 7 tháng 12 năm 2013, sau 1 đêm dài như vô tận mình chẳng nhớ là mình hút hết 2 hay 3 gói thuốc trong đêm đó nữa... khi tiếng khóc oe oe oe vang lên thì đó chính là thời khắc đáng nhớ và ấn tượng nhất đối với mình trong năm vừa qua :D Em bé nặng 3kg2, bình thường, khỏe mạnh ! :x:x Yêu lắm cơ công chúa của ba !

Một lần nữa xin cảm ơn trời đã cho con được sinh ra trong gia đình của ba mẹ, cho con có được người vợ trên cả tuyệt vời, cho con 1 nàng công chúa hơn cả những gì con ao ước, cho con có được những người thân vượt cả những gì con mong đợi !

Cũng 1 lần nữa cảm ơn gamethuvn và cụm máy chủ Phục Hưng đã cho mình có được thói quen thức đêm =)) để giờ mình có thể trông con thật tốt buổi đêm thay ca cho vợ mình nghỉ ngơi :))

2. Công Chúa của Cường đáng yêu quá.

anhvaemct thích bài này.
  3. Tính chất vụ việc thì hay, nhưng mà ....
    Vote!!!

anhvaemct thích bài này.
  4. Hay day bh moi doc den kaka=))

anhvaemct thích bài này.
  5. Nhìn mặt chú rể ngơ :D

anhvaemct thích bài này.
  6. mình cũng muốn có 1 gd như vậy
    chúc 2 bạn mãi mãi hp bên nhau

anhvaemct thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi