Hà Nội Hồi ức của tôi........

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi MrTeo, 5/8/18.

?

a

1. aaaa

0 vote(s)
    0.0%
  2. aaaaaa

0 vote(s)
    0.0%
  3. aaaaaa

0 vote(s)
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chào tất cả anh em có niềm đam mê là Mu và đặc biệt là sv Bá Vương
    Lâu lâu mình cũng hay vào lại diễn đàn để theo dõi Mu lắm . hôm nay thấy có 1 box hồi ức Mu tự nhiên cảm xúc về ngày xưa ùa về nhiều lắm
    Nhớ lúc trước mình đang còn bé tính khí còn trẻ trâu ko kính nể các đàn anh trong BQT và các anh chơi cùng trong sv
    Hiện tại h cũng đã có chững chạc suy nghĩ lớn đi nhiều r nên thấy rất có lỗi vs các anh
    đầu tiên là a Cường fantasy a Thiên thanh hi a Master . Sau đó di chuyển qua sever Bá Vương cũng nhiều lần làm phiền a Gangter a Viper
    Quá trình chơi Mu từ lớp 6 từ hồi 1.0 rồi lấn đến ss3 ss4 sau sự kiện trẻ trâu nên bị a Cường cho ra đảo chơi 3 tháng. lúc đó sever bá vương open nên mình qua chơi đến năm mình thi dh và lên học dh thì ko có time chơi nên phải nghỉ. học đc năm nhất quay lại chơi ở sv Thiên Mệnh mà lúc đó xui quá bị lừa đảo nên chán nghỉ luôn @@
    kỷ niệm nhiều nhất chắc chỉ có ở sever Bá Vương G đầu tiên Mình vào là Guild Dont"Ásk của TheCoTan
    sau đó đc quen biết a Thuấn Scorpion đc a giúp đỡ rất nhiều chắc là nhiều nhất trong sự nghiệp chơi Mu của Mình sau đó theo a lập ra Guild AngeL cùng vs mấy a e 1000Dong se7en ko biết mấy a ấy còn chơi nữa ko
    và còn nhiều a e khác nữa mà trí nhớ cũng kém đi rồi ko thể nhớ hết đc
    dù sao cũng cám ơn a Thiên Thanh Hi đã tạo ra box này để những ng chơi cũ có nơi để quy tụ lại
    cám ơn a e đã đọc bài của mình

MasterPie thích bài này.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thằng em chắc éo nhớ đến anh nhỉ ;))

3. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Scorpion ngày xưa hồi mình bị lừa acc cũng đã giúp đỡ mình khá nhiều để tố cáo thủ phạm. Giờ vẫn còn tin nhắn với a ấy trên diễn đàn

4. 1000Dong vs se7en là thằng Duy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi