Thắc mắc khoá bài diễn đàn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Teletada, 21/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. http://diendan.gamethuvn.net/threads/moi-anh-gt-vip-fan-trungviet2k.907489/

bác nào mà đi khoá bài này của tôi vậy nhỉ .với tư cách là 1 thành viên cũng có tương đối nhiều bài viết góp ý cho diễn đàn, tôi xin phát biểu về 1 số thành phần được anh em tín nhiệm ủng hộ để giúp việc cho BQT mà cũng như những bọn chỉ ăn nghe theo mà không dám góp ý hay dám phát biểu ý nghỉ riêng của mình của anh em thì cũng là bọn bất tài + ngu nhược

2. còn mà sợ mấy bác như (GT FAN VIP TRUNG ) phật lòng khi đọc bài của tôi ,để rồi xoá bài của tôi thì mấy bác cũng nên suy nghỉ lại ,vì như mấy bác MOD điều phối diễn đàn thì mấy bác không có tư cách gì mà đáp ứng được những yêu cầu của anh em hết ,nếu gửi dùm các topic lên mấy bác (GT FAM VIP TRUNG ) XEM XÉT NHANH THÌ AE xin cảm ơn ,còn nếu không giúp được thì NETS dùm để ae úp bài ,còn bài tôi viết nếu vi phạm nội quy diễn đàn thì hệ thống tự xoá ,hoặc khi topic được xủ lý thì các bác khoá ,còn nếu chưa xong thì không tới lượt mấy Mod diễn đàn

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi move thùng rác. Vì cũng có 1 bài tương tự như vậy. BQT có ra sòng bài hay ko là quyền của họ. Còn tôi làm đúng phần việc của mình và close tại đây.

19viettri thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi