Góp ý Không hài lòng lắm với cách chỉnh sửa vào game của BQT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GalaxyS3, 3/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình nói thật làm cái gì chí ít cũng thông báo với anh em 1 tiếng. Chắc cũng chỉ mất của các bạn 3~5p cho 1 topic viết thông báo mà cũng không làm. Từ cái vụ đào ngọc quá 3 lần giảm exp, để kêu gào ầm ĩ lên xong mới trả lời. Con kim thiết vương trc nhan nhản ra, giờ mất cmn hút. Rồng thiêng trước cứ giờ cc là có vài con chắc giờ 18sv có 1 con. 2 Bãi quái ở noria ~> mất hút. Giá pk từ 2tr 1 mạng lên 4tr 1 mạng cũng chả nói gì. Đấy là những trường hợp mình đã gặp chắc còn nhiều cái nữa nhưng mình chưa gặp thôi.
    Game của các bạn làm ra, làm gì là việc của các bạn, nhưng cứ ntn sẽ tạo cho người chơi 1 chút bức xúc.

2. Săn boss vàng giờ khoai quá :3

3. cũng hơi ức chế với chính sách này của GT. Pk giờ tính ra tốn tiền đấy. 9k=100m

4. Up like

5. tứ trk đên giờ game thủ vn bảo trì có thông báo. chỉnh sửa thỳ nhiều, thay đổi cũng nhiều mà thông báo thỳ ýt. :(

6. Bên TL làm ăn tốt nhất mình thấy

7. GT thấy anh em thua lô bạc jew nhiều quá nên tạo điều kiện cho anh em lấy zen ra phang lô ấy mà. h ăn lô = zen cũng tỉnh táo cả người ấy chứ đùa

8. TL vẫn tốt nhất từ các khâu không như bên này *** quay đò tỷ lệ 90% mà còn xịt *** hiểu làm ăn kiểu j .

hoancon89 thích bài này.
  9. ngay cả vụ nhặt đồ của người khác đánh ra wa nhanh nữa.chưa đi sever nào ma thấy đồ đánh ra chưa dươc 2 s đã nhặt dc (vùa danh dc con ptt chua kip nhat ngọc thàng khác dã nhặt mắt rồi po tay luôn )

hoancon89 thích bài này.
  10. đập đồ 10 >> 13 90% xịt là quá bt luôn ko cứ gì sv VQ đâu =))

11. pk 4m đấy là ko chính chủ nhé :)))) trc giờ vẫn thế

12. nhớ hồi bên TL có ông nào xoay w2.5 mà lấy w2 DL tỷ lệ chưa đến 10% còn lên mà đâu có ai thắc mắc sao ít % mà vẫn lên hả ad :)) cứ đụng cái gì thiệt thân là kêu trong khi xoay đồ là hên xui

TheQueen thích bài này.
  13. hình như Fix cả Ẽp Máster quái K4 thì phải. Bt train max 103K ẽp. H chỉ còn max 90K
    Bùa Pet vẫn vậy

14. cũng mong 1 ngày 1 tốt hơn !

15. có gì cứ pót lên thì chỉ khổ người đi sau thôi, các ông làm trước đều ngon hơn, những thằng đi sau toàn ăn fix vào mồm cả :))

16. Chết tại miệng đấy :))
    Kêu ca ít thôi, cố gắng thích nghi và phát triển đi. :))
    .
    Kêu đồ exl nhiều sv xuống cấp => Giảm boss, giảm drop.
    Kêu zen mất giá => Giảm drop zen, tăng các loại phí. :))
    Kêu jewel nhiều lam phát => kìm hãm bằng chính sách đào ngọc :))
    Kêu cày MT nhanh nữa thì lại có chính sách giảm exp :))
    .
    Không chỉnh các bạn kêu, chỉnh cũng kêu, thì adm phải làm sao? :))
    .
    Chính sách khó cũng là khó chung, mình có khả năng thì vẫn hơn người. Quan trọng là biết thích nghi và chơi game cảm thấy vui vẻ. :)
    .
    Hạn chế kêu ca, không ngừng phấn đấu. Hãy chơi game theo cách của bạn.

17. Mình thích đi săn Rồng Thiêng. cơ mà ngày gặp 1,2 lần. chán qá. cái gì cũng fix. chơi game vui ở cái đi săn mà giờ.....

18. 18 sv ci 5 con RT thôi. Den thôi đỏ quên mẹn đi. Trước thì sv nào cũng co RT

19. đâu phải rông thiêng chỉ mọc ở k2 ... tìm tên kalion chưa @@. moa pk vẫn 2m bt mà ^^. ngày nào trả làm gần 5b tiền pk @@

20. thế ae sau Cầy MT bục Mặt :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi