Góp ý Không hài lòng lắm với cách chỉnh sửa vào game của BQT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GalaxyS3, 3/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ủng hộ

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Boss GT có sửa gì đâu nhỉ. Cậu nói rõ hơn

DungCoDai thích bài này.
  3. rễ quá lại nhanh chán ^^

4. RT k1 k2 k3 tìm hết ngóc ngách ko có. Còn Rakion là sv chung thì chỉ có 1 con thôi chứ bác
    3 acc tìm 1 lúc mà ko có. Ko có chuyện ng ta dame bos 2-3 phút đc. bắt đầu từ 00"

5. Có gì mà ko dám kêu kêu sợ Bloc ac chăng,BQT tạo ra Game nhưng người chơi là ai nhỉ?
    Đâu phải muốn làm gì theo ý mình là được đâu ở đây là tập thể làm gì ít nhiều cũng phải thông báo cho ae và lấy ý kiến của ae trong Game.
    Đằng này ko tao làm gì là việc của tao ^:)^

6. khổ lỗi có đến 80% là cày tiền nên khó tí là kêu ngay ý mà :))

7. Rồng Thiêng trước cứ xuất hiện binh đoàn là có. Bây giờ thì họa may mới gặp, chính xác là khoảng 6 tiếng xuất hiện 1 lần ở 1sv.

8. K hiểu bạn có đọc bài k nữa. Đọc không hiểu thì đọc kĩ rồi hãng phát biểu chứ. Ý mình là nếu BQT có thay đổi cái gì thì ít nhất cũng phải thông báo cho ae biết 1 tiếng. Chứ không nên fix trong thầm lặng như vậy

9. Menber mới có khác. Thay đổi ko thông báo nha trước giờ luôn vậy. Bảo giờ thông báo chắc hơi khó

10. sao pk lai 9k 100m la ntn

11. cái khác thi đông ý.nhug con đào ngọc thi hạn chế thoi.k thi bno giau cả lút.con boss các loai toi còn cha nhìn thay huống chi dame.chua chạy nó đã có thôg báo bị chết thi dame gi .lam the nao để ai cũng dc săn bos nhỉ.game k lam dc điều nay .k bao gio

12. thích Thiên Mệnh hơn. có Mod đàng hoàng. ADM chưa trả lời thì Mód được ủy quyền

13. ôi thời TM một thời ta thấy nhớ 6^^

14. ngyaf nào mình ăn cũng 45 con rông thiêng gio các ông ham hố cc + bdpt khi ăn song các ông mới đi săn rông thiêng thì các ông chỉ đi nguủ chân cái thằn đi tturocs thôi
    các ông ko tin tem tôi ăn rông thiêng 2p20s chết 1 con
    gồm 1 dl 1 è bup 1 mg chiên 1 rf chiên 1 dw chiến ^^

15. thằng nào bảo thần long hơn ser này thì đầu mày óc não heo ah? nhìn lại đi nhé, thần long chỉ có đô vip giá mới cao, đồ cùi cùi bán rẽ mạc, bên này đồ cùi cùi giá rât cao, sẻ này admin quăng ring 40 còn hỏi ý kien gamer, cái gì cũng tham khảo, mấy ông đừng trẻ con nữa, ko chơi được nghĩ bớt đi. Đụng cái gì cũng đưa lên đây, sao *** suy nghĩ ra cái gì hay hơn?

16. Em thấy bác phán cái gì cũng chuẩn.
    Còn kêu ca bán LPH làm game mất hay.===> dừng luôn rồi mấy gái nhé. hết kêu^^

17. Nói rất chuẩn. Tôi luôn thích cmt của bạn này.

18. thay đổi chính sách hay hướng đi chưa bao giờ thông báo nhé.
    những thay đổi lớn cũng chỉ có các đối tượng như trung gian,mod mới được ưu tiên biết trước thôi.

19. ko tính thời gian đi tìm à. hay cứ xuất hiện cái là biết tọa độ. tay nhanh hơn não

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi