Góp ý Kính gửi BQT MU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GiangThuyen962, 31/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lời đầu tiên mình gửi đến AE BQT MU và các bạn lời chúc sức khỏe;
    nhân dịp nghĩ COvid 19 nên mình có 1 góp ý mong rằng BQT có sự vào cuộc để sever Bá vương ngày càng sôi động và nhộn hơn.
    + Thứ nhất: Bá vương đã không còn chức danh Trung gian Trong và ngoài game đây là thiệt thòi của người chơi; Chỉ 1 số ae còn uy tín như Tài đứng ra làm TG rất dễ bị kẽ xấu lợi dụng... Mong BQT có yêu sách thỏa đáng hơn về tuyển Mới chức danh này để bình ổn giá cả acc và đồ...
    + Thứ 2: Point dư: SV tồn tại rất lâu nhưng max hiện tại hơn kém 6000; Vậy rất mong BQT xem xét Giống bên Hà nội hay không? và cả Point vợ chồng ?
    + Thứ 3: Tóp hạng Reset hiện nay cán móc 38xx; Rất cao vậy có chính sách RL hay PHTS như HN không?
    đây là những thắc mắc của mình xin góp ý đến BQT MU; Mọi người xem thì góp ý thêm:
    Chân thành cám ơn.

2. Cái này nên để sau đi bạn ạ ! Mới nâng pét , lại đổi rinh , thêm cả nâng STT ...
    cày các cái này còn chưa xong, tính gì chuyện đâu đâu ...

=DapVoMom= thích bài này.
  3. Nếu mà muốn như thế thì sang sv chơi đi bố ạ

ZoZoloveZoZo thích bài này.
  4. Mình chỉ góp ý. Bạn không thích thì đừng cmt với thái đố trẻ trâu như thế

5. Thanks ạ

6. Mỗi server có hướng đi riêng giờ mà làm nó giống như bên sv Hn thì đâu còn gì là sv BV nữa.

Còn nếu muốn như HN thì sát nhập luôn cho lẹ

7. ra sever mới để thu hút lại các game thủ đi Thien Thanh Hi=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
    ss6 xin kính chào quý game thủ kk

8. Cũng mong SV có 1 TG thật sự cho ae gửi gắm mua bán :)

Nhim88 thích bài này.
  9. TG thì cần có nnưng giống bên hànội thì để làm gì .mua mẹ thêm cái acc bên hn mà chơi làm cho adm đỡ phải thay đổi bv nhiều

10. góp ý như bạn cũng hay nhưng nó hok phù hợp làm như vậy thì đâu phải dân cày cuốc lại ko có việc làm cứ bỏ tiền ra là xong ak cậu game thủ móc đâu ra tiền mà đầu tư

11. anhvang20

anhvang20 Tân Thủ

Mình hi vọng sever được up season 15 thiên thanh hi ơi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi