Góp ý kính gửi gangter Mu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chimcunho, 1/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lời đầu tiên em xin chào ae lục địa bá vương và anh GT. em thuộc loại dốt văn nên không biết viết như thế nào cho hay để viết bài xây dựng bá vương ngày một phát triển hơn.
    em là một mem tham gia mu từ ngày đầu open , và cũng chỉ mới biết và tham gia diễn đàn khoảng hơn 3 năm nay. mặc dù em ít tham gia cmt nhưng cũng hay vào xem ae bàn luận chát chít.
    và hôm nay thì em có một ý kiến nho nhỏ không biết là tốt hay xấu mong anh GT xem xét , suy nghĩ đề xuất của em. góp y của em không hề có một tư lợi cá nhân hay mong sẽ được phần thưởng gì mà chỉ mong BV ngày một đông đúc ae chơi hơn.

em thấy mu đang dần nhạt hơn , số lượng hàng khủng của sever cứ ngày 1 sụt giảm. các sát thủ gần như chỉ dám giết 1 lúc cho đã tay xong lại phải núp 1 xó chuộc tội hoặc đi mua zen chuộc tội.
    nhiều nơi gần như là không có bóng dáng sát thủ. em đi qua mà cảm giác như game off line vậy!
    nó gần như ngày nào cũng diễn ra một cách đều đặn như thường lệ . auto auto và auto
    không còn cái cảnh chém giết đẫm máu devias0 lot0, loren cổng gà thị uy của các bang lớn như xưa
    nhiều ae hổ báo sát thủ là vậy , giết người không ghê tay , quét sạch icarut xong lại phải xưng em với 1 dl tân thủ xin nhờ Triệu hồi đi rửa tội :(. làm sát thủ là gần như bị nhốt lại cái máp đó không ra khỏi được mà tung hoành ngang dọc :(. em cũng biết đó là cái lệ của mu, nhưng tại sao mình không bứt phá nó ra khỏi cái khuôn khổ cũ , tại sao không làm nó một cách hoàng tráng theo cách của anh GT ngày nào?

chính vì thế nên em muốn anh xem xét tạo thêm phần cas shop 1 bùa tele máp.
    giá thuê của nó 1 tháng =1thuê 1 sw3 15 hoặc 2ksjc , giá cả thế nào là do anh xem xét và quyết định cho ae
    bùa này chỉ cần gõ /move (máp) nêú ghi rõ toạ độ thì còn có thể bay đúng vào toạ độ đó.
    bùa này chỉ áp dụng ở sever 2,3,5 tránh trùng với săn bot tinh linh sv1 loren.
    ngoài tác dụng giúp ae dame mê mu có thể tiếp tục sự nghiệp sát thủ gây dựng tên tuổi của mình
    còn giúp vòng quay luân chuyển tiền bạc nhộn nhịp hơn mà còn thu về kinh phí 1 phần nho nhỏ cho anh GT
    Kính mong anh GT cùng anh em và các mod xem xét trường hợp nho nhỏ này cho ae sát thủ bớt thiệt thòi

GendBG, baongoc08guys2505 đã thích.
  2. BV thực ngày trước đang rất tốt nhưng chỉ trong năm nay thôi một SV phải gọi là lâu năm thứ hai của SV hn nhưng hiện nay không được quan tâm đúng theo thực tế gt thì gần như bặt vô âm tín ae có chút chuyện thì đợi mãi mới có câu trả lời mong gt năm mới đổi mới lại SV sớm đưa ra những ý kiến của ae về những câu hỏi là BV có lên ss8 hay ss6.9 hay ... Kính mong gt quan tâm SV nhiều hơn nữa

xin chỉ giáoguys2505 đã thích.
  3. Năm mới đã đến, mong Bá Vương sẽ có nhiều cái mới, thu hút được nhiều anh em chơi hơn nữa để BV mãi mãi trường tồn tại tròng trành anh em game thủ

Fatasy thích bài này.
  4. chính tay GT đã trảm những đứa con làm nên BV này rồi

5. may ra up lên ss8 thì còn hút lại ng chơi :(

6. [QTE="namhoanghn, post: 6801557, member: 102448"]may ra up lên ss8 thì còn hút lại ng chơi :([/QUOTE]
    Biêt đâu

7. hay do ban

8. cho bạn 1 phiếu

9. BV bây giờ tôi phải ns thật là ít menber thật tôi chơi cả ngày mà chỉ thấy toàn bán đồ , cũng mong GT sẽ xem xét và làm mới cho BV ngày 1 đông vui hơn

10. lên

11. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Ý kiến cua ban hay qua

12. mong GT sẽ vào lắng nghe ý kiến của anh em

13. HINH NHU GT BỎ AE RÙI :((

14. em đi xa quá ! GT đi quá xa rồi hihi GT ơi về vs BV nnào
    Ace còn nhớ sự cố năm 2011 của BV không khi đấy GT chăm sóc BV thế nào mà giờ lại thế này

15. trở lại bến xưa trở lại vs cái lò rèn đông ng đứng :)):))

16. giờ có ai đứng đâu hay giờ t vs m về đấy đứng nhé

17. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

nhớ hồi kimbutdong còn đứng ở thợ rèn loren buôn đồ ex mà giờ đã mua được acc TG rùi nhỉ^^,người ta nói câu " Có công mài sắt,có ngày nên kim " quả ko sai =))

Last edited: 4/2/15
    GendBG thích bài này.
  18. :)):)) thời loạn lạc mà io bình yên r :)):))

19. có cố gắng có thành quả

20. mình có hỏi GT qua facebook về BV có up lên SS8 rồi SS10 ko thì đây là câu trả lời của GT : "sự ổn định game và hứng thú game ko phải nằm ở phiên bản, mà cách quản lý
    nếu tớ ko ổn định lại cách quản lý BV thì dù UP lên SS10 vẫn ko ăn thua" ... có lẽ ai đó nên đại diện làm 1 toppic lấy ý kiến toàn thể AE BV về việc có up SS8 rồi SS10 hay ko rồi gửi cho GT .

21. Mình thấy sử lý cho ra đảo vẫn nhanh mà sao vấn đề lên ss8 lại chậm như thế nhỉ :-?:-?:-?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi