Thắc mắc Kinh nghiệm Master đã giảm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi bobodaica, 14/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh @ViperMUHN xem vấn đề đổi sdt đi anh,đổi thì báo lỗi.nhận đc thông báo là mã xác nhận đã đc gửi thì k thấy mã về đt anh à

2. em đã thay và sv đã bảo trì :-w

3. 7h30 vào mà :V

4. Mình full bùa nhẫn gấu trúc nâu và gấu trúc , ring ước nguyện party 5 người MT k4 đc 90-100k

5. Đồng quan điểm hôm rồi là 80 90 100k hôm nay chỉ co 50 60 nhiều là 70k kn máter

6. vẫn như thường mà

7. làm gì có trời

8. fix cái gì thì fix. chứ riêng exp là không thể vì quá bất lợi cho người sau

9. ko bít có fic up đồ ko mà hôm qua 20k bạc ra đi mới được 2 món lên 9 :((

10. 290 mà 50k là ngon rồi huynh đệ , ta đây 340 đc có 102k :))

11. nhẫn gấu + tm3 tổng là nhiêu % @@...liệu đã bằng gấu + nhẫn chưa @@. và bạn đã đào ngọc phát nào chưa =))

12. Nhẫn gấu là sao mong anh em chỉ giáo. Gấu panda thì mua trong cashop phải ko ? Vậy nhẫn gấu kiếm ở đâu ?

13. Chủ pic nói mua 2 bùa MT cũng ko hiểu nốt, chỉ có 1 bùa kinh nghiệm trail lever 1 và 1 bùa kinh nghiệm MT vậy lấy đâu ra 1 bùa kinh nghiệm MT nữa ? Bỏ game lâu quá giờ thành gà công nghiệp... hix

coixuongkk thích bài này.
  14. đào ngọc chăng

15. 1 bùa MT và 1 bùa dấu ấn sức mạnh là 2 bùa

16. em đã thay TM+3 bằng gấu và kinh nghiệm đã trở lại 100k . Cảm ơn ae đã quan tâm

17. loren market thẳng tiến bác, kô thì đổi hoa anh đào chỗ con sakutara tầm n lần là có nhẫn gấu

18. nhẫn gấu cũng có trong Xshop mà

19. ừ quên nhỉ, cơ mà tớ đổi hoa ra, giờ acc chính max rồi toàn để acc phụ đeo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi