Thắc mắc Ko biết bạn quan trị có bao nhiêu người nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Danhbac, 15/9/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Và ko biết có bác nào trong ban quan trị chuyện để quản lý sever vương quyền ko nhỉ. Hãy là 1 người phải làm hết nhỉ( adm giấu nghề) :)))

2. nhiều người cộng tác mới làm dc chứ bạn :D

3. Yêu cầu khiển trách ai quan ly sv vương quyền để tình trạng diễn dần hỏi mà ko ai trả lời và giải quyết dẫn đến tình trạng ae ko còn tin tưởng nhiều vào sv. Kéo theo nhiều hệ lụy là muốn đầu tư mà ko dám đầu tư :) ae ko ai buồn góp ý cho sv phát triển :(

4. cảm giác VQ đang bị bỏ rơi sao ấy. nhìn sang sv hà nội vs bá vướng có ng quản lý thích thật

5. Bây h bị lừa đảo cũng ko biết kêu ai

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn hỏi j tôi sẽ giải đáp hết trong phạm vi hiểu biết của mình. Còn cái j vượt ra khỏi khả năng tôi sẽ pm ADM sẽ trả lời bạn.

7. Mik ko có gì để hỏi chỉ là thấy ae khiếu nại ko ai trả lời hay có phản hồi gì. Mik chỉ mong là adm và BQT quan tâm vs sever VQ hơn thôi. Và mong rằng bạn tocbacvjp sẽ có nhiều thẩm quyền hơn đối vs sever thứ 1 là để chia sẻ bớt cv với adm, chứng tỏ dc khả năng làm việc của bạn nói riêng và BQT nói chung. Để ae VQ có thể chơi và dám chơi một cách vui vẻ và fair. Đó là ý kiến của mik, chứ ko có hỏi gì đâu, :)

8. Bạn quan tâm điều đó làm gì

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vấn đề thắc mắc của các bạn ADM cũng đã xem nhưng do bận lên chưa giải quyết ngay và triệt để dc.

Danhbac thích bài này.
  10. từ từ adm giải quyết hết mà .....hà nội không vội được đâu(í nhầm quyền vương không vội được đâu)8-}

Danhbac thích bài này.
  11. Có vẻ như adm ôm hết mọi việc hay sao ấy, thôi thì hỷ vong công ty của adm làm ăn khấm khá, thuê thêm người Chăm sóc, yêu thương ae :) cảm ơn tocbacvjp đã trả lời topic giúp tôi cũng như ae yên tâm.công tác . nhưng bận thì BQT cũng xem sét giải quyết vụ nạp thẻ để các ae khác họ ko hoàng mang. Thiết nghĩ đó cũng là nguồn thu nhập của adm và bqt

tocbacvjp thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có 3 ADM và quản lí 3 SV thêm cả Mu trên mobile lên khá là bận.

13. chả còn ma nào ở cái SV VQ này đâu

14. Như thế này thì sợ một lúc nào đó mọi người quay lưng lại. Trở nên tiệt chủng

15. cảm tháy nản. 1 sv mới mà cảm giác cũ rích bỏ quên hơn cả sv cũ

16. Nếu adm và bqt quan tâm đến VQ thì chắc là giá trị cổ phiếu và nguồn đầu tư nạp thẻ mua đồ cho chắn sẽ nhiều hơn ấy. :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi