Thắc mắc Ko biết Mình có phải đổi tên diễn đàn không nhỉ MOD vs các AE ở BV ???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hiep Song Te, 13/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae cho ý kiến để còn biết ko đến lúc, đăng bài hỏi vấn đề j đó lại bị khoá bài giống thằng Em mình thì khổ. :))

DatSmile thích bài này.
  2. bác sống làm sao mà để người ta cứ nhìn thấy là xoá sổ thế

3. ai xoá a đâu

4. cho vào diện quản thúc kiki

5. sao lại có thể loại khóa ních diễn đàn vì tên nhỉ
    nếu tên diễn đàn khi lập bị sai phạm. thỳ đã ko lập đc ngay từ đầu
    thằng Sơn lập pic. sao lại có thằng nào vào hỏi ý nghĩa cái tên diễn đàn. nó có bị làm sao ko chả biết
    cái tên này của mày tồn tại 4 5 năm nay rồi
    chả có lý do gì để khóa cả

6. MOD mới bên PH sang bạn ak, cứng nhắc, tao sợ đến lúc MOD bảo tao giải nghĩa thì chịu biết giải nghĩa thế nào, :))

DatSmile thích bài này.
  7. lâu lắm rồi mới có trò để vào diễn đàn :))

DatSmile thích bài này.
  8. chả lẽ lại có anh hùng bên phục hưng sang
    nếu vậy thỳ Xin lỗi là chúng nó đừng đưa BV vào vết xe đổ của Phục Hưng
    Thiên Mệnh sát nhập. rồi Phục Hưng sát nhập. nhưng tại sao Bá Vương ko sát nhập vào sv khác
    bởi vì Bá Vương họ biết cách để có thể tồn tại đc ở cái cụm MU Hà Nội này

vậy nên đừng ai có suy nghĩ làm Bá Vương thay đổi theo cách của họ
    ko có đâu sói ạ :))

WestBlue thích bài này.
  9. thế à
    diễn đàn có nội quy và đã đc lập trình
    nếu sai thỳ ko lập đc. còn khi đã lập đc thỳ ko bao giờ có chuyện sai

10. nhó nhăng quá

11. Jenis

Jenis Hiệp Sĩ

Máy thằng MOD bị mất nhà bên Phục Hưng sang đây làm láo cắn càng :))/ Như cái kiểu chó mất nhà chết chủ ấy mà chấp làm gì bọn đấy =)).

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Không hiểu rõ thì đừng nói bậy.

Xin ý kiến @Thiên Thanh Hi về topic này ạ.

13. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Chào bạn tôi nhớ mình chưa hề xúc phạm cũng như động chạm gì bạn.Việc bạn nói ra những từ ngữ như thế này mang tính chất xúc phạm chúng tôi,Tôi tạm cảnh cáo bạn hi vọng bạn sẽ suy nghĩ kỹ trước khi cm xúc phạm 1 ai đó.

14. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Chào bạn việc mod qdung93 có thắc mắc về tên nick của 1 bạn bên topic bên kia.Nếu các bạn thấy sai các bạn cứ góp ý 1 cách tích cực,việc đúng sai sẽ có adm Thien Thanh Hi xét sử.Các bạn ko nên phản ứng 1 cách thái quá bằng việc cm những câu mang tính chất xúc phạm như thế là các bạn đã vi phạm vào nội quy diễn đàn,Hi vọng tôi nói các bạn sẽ hiểu và rút kinh nghiệm

To qdung93 , Không nên cứng nhắc quá trong công việc,việc tên nick có sai phạm thì đã có Thiên Thanh Hi xử lý,em hãy hoạt động đúng với nhiệm vụ mà mình được giao vậy nhé.

MasterPieNgaoBai87 đã thích.
  15. http://diendan.gamethuvn.net/thread...ng-nh-mod-vs-cac-ae-o-bv.917113/#post-8194920
    tôp pic đó mình lập nên là để hỏi ý kiến của các MOD và AE ở BV
    mình chưa có câu nói nào xúc phạm đến ai hay các MOD sao lại khoá pic của mình lại thế, trong khi đó chưa có MOD nào vào trả lời cả, bjo khoá vào rồi những ae muốn góp Ý kiến thì ý kiến làm sao dc,
    còn ai có lời nói xúc phạm j thì mời các chú cứ Khoá acc hay xoá acc của người đó đi là được, đừng khoá Pic của Mem như thế, chẳng hay chút nào cả.
    hoặc muốn khoá toppic thì cũng phải cho chủ toppic vs ae đang comment 1 lý do khoá chứ.

16. MasterPie

Hiện đã gửi topic lên admin Hi xin ý kiến.

Các bạn thắc mắc việc tên nick, khả năng chưa đọc nội quy diễn đàn:

http://diendan.gamethuvn.net/threads/quy-tac-ung-xu-trong-cong-dong-gamethuvn.410401/

17. Cái tên nó có ý nghĩa, bạn tạo nên 1 cái tên đẹp thì không ai ý kiến, bạn lập 1 cái tên khi nhìn vào mất mỹ quan, thô tục có hay không. Hãy tự hỏi bản thân bạn đi đã còn bạn thấy nó đẹp tuy nhiên nó xấu thì câu chuyện nó khác, dễ gây hiểu lầm . Như vầy là không tốt

MasterPie thích bài này.
  18. MasterPie

Dạo này anh mất tích đâu vậy :D.

Dark Night thích bài này.
  19. anh vẫn vào diễn đàn và lặng lẽ nhìn ^^ , người ta nói cấm có sai , làm dâu trăm họ khó ... hãy như anh TTH có cần bao giờ cmt đâu chỉ cần xem và click click :))

MasterPie thích bài này.
  20. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nick Hiep Xong Te không nhằm công kích thành viên khác và không có mục đích xấu hoặc cổ súy hành vi xấu nên không được coi là vi phạm nội quy diễn đàn. Nó cũng giống nick dạng như "Nghiện xong phê", mặc dù "hiếp" và "nghiện" là hai hành vi xấu, nhưng nó không phải là từ tục tĩu, nó chỉ thể hiện phần nào cá tính của người sử dụng và bởi vì nó không nhằm vào ai, không gây ảnh hưởng đến ai nên có quyền tồn tại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi