8 về game Legend MU quan tâm DK 20k dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 1/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. một số thằng ngu cứ chửi DK ôm bom ko có tác dụng gì, ôm bom cả 2 cùng chết thì thằng *** nào chả làm được, con chó cũng làm đc nữa là người.
    Còn thằng top nó ôm bom mà cân 2, cân 3 thằng chết mà nó *** chết, chúng mày làm đc như nó ko mà sủa inh ỏi lên.
    Còn bảo nó xiên tân thủ đỏ thì cứ Auto mấy chủng thủ yếu như Sum hay QB xem nó xiên có chết tươi ko mà kêu chỉ xiên TTD

2. chắc nó xiên sum voi QB giá 3m :D

3. cứ tính dame xiên là 10m xem mấy con đó có chết ko . thử biết liền à :D . tất nhiên là mấy thằng gào lên là DK máu ko có dame các thứ toàn là mấy thằng DL top pen rồi mns. DK top mà ko có ssk xiên mấy con đó còn gãy mịa kiếm nữa là DK lởm. nhưng quan trọng là cảm thấy cau cú nhưng đ' làm gì dc ngoài lên đây xỉa xói =))

4. lại bảo ko làm dc ji =))

5. mới cầm DK ném băng thôi chú đã đứng trong thành ăn *** rồi :D
    có bị PC chết đâu

6. thôi thôi ném cc gì, con nào ném thế vào ném lại rồi post lên xem nào. hay lại dc hôm thằng em nó cầy RS ko buff bem dc tí .

7. xuống đào ngọc còn *** dám ra khỏi thành
    full buft PC các kiểu :D

8. Vẫn đứng nhoài mà ko thấy thằng nào dám ý kiến. bị ngáo đá hay sao vậy

9. đúng cmnr, chơi game phải như ông với thằng Tiến bảo kê nó mới vui. Ôm bom nó *** dám đụng đến mình nhưng mình thấy nó mình vẫn xọc gió ầm ầm nó mới thích, kể cả ko xọc chết đc mấy con top thì đi xọc cave chúng nó vẫn cay phải biết =))))

10. nó acc cả trăm k dư đồ đạc toàn hàng nóng mấy trăm củ. mình mà thua nó lại quá là bt nhưng đằng này ít nhất là 1 thằng nằm cùng ko thì cũng dc 2,3 thằng. hí hí. cứ 1 đổi 1 đã là vui lắm rồi vì acc mình lởm mà. còn cave râu dia vả sml. nhất là mấy thằng QB chỉ dám đứng im trong thành thò mặt ra là ăn 1 phát tốc biến vào mõm chết sặc sụa :))

11. b rất tự hào khi ôm bom đc mấy acc top nhỉ? Điều mà ngay cả TTD cũng có thể làm :))

12. Top chết - nó ko chết. Hiểu vấn đề k??

13. mấy thằng này toàn là nick clon của những thằng đang nằm trên kia đang cay cú ý mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi