Góp ý lên ss8 hay vẫn giữ nguyên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi alitimban, 23/1/15.

?

ae chọn lên hay ở

1. lên ss8 sau đó ss10 ...

79.6%
  2. giữ nguyên ss6

20.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đa số anh em đều chọn lên ss8

2. lên thì lên ))

3. được có 16vote.ae vote nữa đi

4. chắc phải gọi mob hùng vào gửi cho gt vào xem để có câu trả lời thôi

5. BV ko lên ss8 sẽ mất 1 lượng người chơi ko nhỏ ... tôi có 4 người bạn trong game. mỗi người chơi 2-5 acc . họ đã sang TL hết . tôi cũng mới sang TL dc 2 hôm thấy SS8 khá là hay . sắp tới chắc là sang hẳn TL ...

6. gt lấy BV thử nghiệm ss10 luôn cho nóng

7. lên ss8 nào

8. theo mình thấy thì nên ss8

9. lên nào.mong GT sớm có quyết định

10. lên đi nào
    lên cho nhiều tính năng ms mẻ còn thu hút vok kon mình cùng chơi kekeke

11. lên SS8 mình sẽ quay trở lại với AE . và lôi kéo thêm . hehe . mong GT xem sét . bản cũ đã quá lỗi thời .sang TL phê hơn hẳn , mà TL cày RS nửa ngày mới dc 1 lần :))

12. lên nào.

13. k quan tâm cho lắm ^^ lên xog lại chán chơi ý mà @_@

14. lên

15. lai lên.........................

16. lên tiếp nào

17. thanlong03

thanlong03 Cư Dân

mình xin có ý kiến như này, ss8 có auto cái này rất hay, lúc đầu mình cũng không thích nhưng chơi 1 thời gian đổi ý hẳn, lý do:
    - Cày quốc đỡ khổ hơn rất nhiều, bạn không phải ngồi lỳ ở nhà ôm máy tính, chỉ cần auto có đồ gì, zen nó sẽ tự nhặt, không cần phải đầu tư acc rs cao, đồ ngon rồi đeo tuần lộc để cày zen, (thật sự thì cái số tiền đầu tư để cày zen không biết bao giờ mới lại vốn) với những nnười nhiều việc sẽ rất tiện.
    - BV mình có kiểu lag thú nuôi, tức là 2 con tuần lộc hoặc thần mã mà nhìn thấy nhau thì tranh nhau nhặt zen và cuối cùng chẳng con nào nhặt được và zen tự mất, điều này rất khó chịu.
    - auto thì lớp nhân vật EF buff mới thật sự có ý nghĩa, chứ như BV bây giờ EF mà cầm Chuỳ Tiên Nữ và Khiên đi buff thì thật là vất vả, cứ 1p lại ngồi chỉ buff cả nhóm thật sự vô cùng bất cập, auto giải quyết dc hết.
    - Nếu BV muốn phát triển mạnh và không bị nhàm thì phải lên ss8, bên Thần Long đông người 1 phần vì sv mới nhưng quan trọng là có auto, tân thủ thâm gia rất nhiều vì dễ cày không phải ngồi cả ngày dán mắt vào máy tính canh nhặt từng đống zen, và đồ ex. mình chắc chắn rằng nếu lên ss8 sẽ có rất nhiều người mới than gia BV, game thì phải có nhiều ng mới chơi vậy mới có cơ hội lằm ăn buôn bán, đánh đấm chứ.

Không biết nếu BV lên ss8 thì thế nào chứ mình thấy bên TL cày rs cực kỳ khổ ex quá thấp nên mong AD sẽ giữ nguyên mức ex như bây giờ của BV. và đồ họa ss8 có cảm giác hơi cùi đây là điểm trừ của ss8.

Trên đây là cảm nhận của riêng mình ai có cùng quan điểm thì vote cho 1 phiếu lên ss8 nhé.

18. chuẩn đấy.thế t mới bảo lên .lên nào

19. tag tên nick gangter vào kiểu gì nhỉ

20. Thế lên chưa bay.

21. lên đi theo cái mới đi anh em ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi