Thắc mắc lỗi MUSSX khi cài đặt và vào game

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NgocCuTe, 13/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bỏ mấy năm r giờ rảnh muốn chơi lại MU mà cài đặt vào game n ra lỗi này các bác ạ.. các bác và @GT xem lại giúp em cái xem khắc phục lỗi ntn ạ.. [​IMG] [​IMG]

2. mk cài đi cài lại nhiều lần r.. tải đi tải lại cũng nhiều lần r có lúc vào dc có lúc k vào dc.. mà vào dc thì chơi vẫn b.t.. do máy của mình là máy mình bị ntn ạ

3. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

lỗi driver đồ hoạ ? . bạn có sử dụng card màn hình ?

NgocCuTe thích bài này.
  4. à Mod hùng đây r.. giờ vẫn làm hả.. k mk k dùng cảrd màn hình à
    mà cũng trả biết cái cảrd là cái j hihi

5. giờ mk phải làm ntn ạ.. trước thời sv6 vẫn chơi ngol mà giờ lên 11 lại bị vậy à :(((

6. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

ko tớ nghỉ rùi , cậu pm mod BV họ sẽ trợ giúp cụ thể

NgocCuTe thích bài này.
  7. c biết thì pmm fb mk giúp mk vs nc cho rễ chứ đợi MOD có mà còn khướt ms dc chơi à

8. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Mod mà biết lỗi hỗ trợ được game thủ cái này =)) ca này khó. Mấy mod chỉ đi ( Quản Lý ) xem topic nào sai * nội quy diễn đàn * Cho thẻ và khóa topic nếu cần. Còn chờ GT thì chờ hắn đi về ( 13 ) chắc còn mệt và nghỉ ngơi nốt hôm nay.

cuongzquaytayz thích bài này.
  9. Gia Cát Lượng

Lỗi này :
    1 máy cài Win chưa cập nhật hết diver Car màn hình.
    2 Xung đột với phần mềm Anti virut
    3 Xem xiếc nhiều máy bị dính virut ăn mất file.
    Cần kiểm tra chính xác : bấm vào đấy hình 4 để xem lỗi mô tả nó là gì
    Biết thế tư vấn thế, sai người dùng ráng chịu =))

10. chắc là chờ gửi cho GT cậu cố chờ xíu nhé =))

11. chắc là xóa mấy cái phần mềm diệt virut đi là đc thôi mà

12. Bạn dùng hệ điều hành , chụp ảnh cấu hình máy bạn , cấu hình tối thiểu chơi ss11
    Bạn nên google tìm hiểu các cách xem cấu hình , và xem driver máy đủ chưa , kĩ năng này bạn tự làm cho mình thói quen , mọi thứ đều có ở trang chủ , bạn không chịu khó đọc , mình chỉ mở hướng cho bạn khắc phục , bạn làm 1 lần , lần sau bạn sẽ tự tin xử lý những vấn đề khác , không phải dựa dẫm vào ai nữa , tớ sẽ không đưa cho cậu cách giải quyết mà đưa cậu cái cần câu ! Bạn hiểu chứ , cái gì không hiểu thì hỏi từng mục như trên
    http://gamethuvn.net/?page=downloadss11
    1 , xem cấu hình máy đủ sài MU chưa
    2 , đủ rồi xem lại driver
    3 , không được teamviuw

Gia Cát LượngKellyChip đã thích.
  13. Gia Cát Lượng

Gặp anh tư vấn trực tiếp thì nó giống gà 7 phút ở đường 5 ý =)) . Chờ các thánh mô đến tết ~o)

14. gà ý thì cổ rồi con đâu nữa giờ là gà 5 phút trên VP hôm nọ em lên trên đó cũng có 5p luôn 7p chỗ em giờ thành cổ rồi

15. Gia Cát Lượng

Đây là thành viên mà chính họ đã tự nói Driver Car màn hình là gì họ cũng không biết ( Kiểu thành viên chơi Game chỉ biết log acc PK - xem phim và gõ phím 1 tay mà tư vấn thế thì chết ).
    Tuy nhiên đồng ý kiến là anh em nên tự mày mò tìm hiểu thêm về máy tính, phải hỏng vài lần mới thấy là " Ờ sau mấy lần nghịch dại, mình đã được THÔNG suốt rồi "

16. Gia Cát Lượng

Rảnh hôm nào qua Hà Nội alo SỚM cho anh, anh dẫn chú đi làm từ thiện ở Trần Duy Hưng - Nguyễn Ngọc Vũ - Hoặc Nguyễn Khánh Toàn.

17. thôi mệt lắm ngày xưa giáo sư, tiến sỹ đổ hết đi rồi giờ còn lại toàn nông dân đã chán. Giờ anh lại kêu em đi từ thiện thì chết

18. Gia Cát Lượng

Đạo đức là phải đi từ thiện đều ha ha ;;)

19. Không biết thì lên google đọc , còn bạn soi mói thì mời bạn đừng tang tên tôi , để tôi giúp họ , xong rồi lại kiến nghị là mod không trả lời , có thái độ với member , cảm ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi