8 về game [LẦN CUỐI] TỐ CÁO ATULA AUTO PK 08/12/2019

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kalima7, 8/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dưới 2 video là bằng chứng thành phần cầm LyTjeuLong pk, log kèm ATULA auto pk theo
    Nếu anh @fantasymc có thể thì cho mọi người sử dụng công khai
    Ai cũng biết mối quan hệ giữa anh và chủ account, nên a ngại thì mong anh hãy block tất cả account của IP log auto ATULA vì không phải chủ account cầm.
    Trước thằng bạn em nó auto chúng nó nói 1 lời, a block thẳng tay vĩnh viễn list acc. Đến auto lần thứ bao nhiêu a chỉ block UtAngel 5 ngày, giờ còn không xử lý ATULA khiến càng nhờn.

Kính nhờ anh em và @fantasymc thẩm giúp, anh không xử lý triệt để thì em chẳng còn lời nào để giải thích nữa.

onghuydayLavender đã thích.
  2. Trong video LyTjeuLong + ATULA pk, anh @fantasymc xem IP có thể biết rõ nhất. Và có xử lý hay không thôi.

3. Vẫn tiếp tục sử dụng auto, đến phút cuối tắt vì đọc được top này. =))

Lavender thích bài này.
  4. quay video ẩn H=))

5. Óc lol

6. @fantasymc anh có xử lý được hay không mời anh cho anh em 1 câu trả lời rõ ràng 1 là cho tất cả cùng auto luôn 2 là làm thì làm cho chuẩn.

7. Tố cáo auto pk lại đi ẩn H thì chịu rồi :))) ko biết là ngu di truyền hay ngu có tố chất
    Mình cũng auto trộm bỏ mẹ ra lại còn đi tố người khác auto trong khi đó họ tự pk

8. Bên m bảo chơi lớn đi mà :))) là người khơi mào nên cái auto pk giờ lại đi tố cáo ng khác auto pk :))) đúng kiểu MÈO KHÓC CHUỘT.

9. Nc là toàn hàng top dùng nh fan éo block đâu.giờ tiền đổ vào chỉ có top block thì fan móm ăn ak

10. Toang rồi!!! có khi tuồn auto chạy bại auto PK cho ae cả SV chơi đi mấy pro ạ

11. Không chơi được thì nghỉ đi

12. Cả 2 cùng dùng
    Không thì bán acc rồi cút như thằng tuấn gay chủ cũ QuyKiemSau

13. Hà Mõm Chó Vó Ngựa hả con:))

unbrocken thích bài này.
  14. Ếch ngồi đáy giếng.vô danh tiểu tốt

15. Làm j có.ac mà bán cầy thuê mà khóc gớm

16. Thế cơ hả. Hóa ra cày thuê sủa

17. 1 đống đứng ở cái bãi đó auto. như 1 đống rác vậy. ngứa mắt thật chứ.

18. deo nào cũng kiện cáo autu dk,m fan có làm đc ko nhỉ
    ko làm gi đc thì khuyến khích autu cho nhanh

19. Cảnh sát vào xem mà ko ý kiến gì nhỉ. Thấy ae MaiLop đồng loạt giao bán ac cả. Ae auto công khai đi. Fan làm ngơ rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi