Thắc mắc Mời @Thiên Thanh Hi và các mod diễn đàn vào xử lý

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HanhPhucMoi, 14/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gần chùa khánh quang nha.he he

hoangdieu thích bài này.
  2. Do cậu thể hiện mình mà coi thường ng khác quá thoy. Ở BV này, cậu là ng đầu tiên tôi làm căng đó :)) chứ tôi hơi đâu đi cãi nhau với cậu

3. Kết cậu rồi đó. Kiki :D

hoangdieu thích bài này.
  4. nói cho cùng chẳng bỗng nhiên mà người ta như thế , không có lửa làm sao có khói , cậu không châm điếm đá đểu ở cái topic kiện người chửi cậu ấy thì cậu đã yên phận , đằng này cậu lại a rua còn ấn đinh nhân vật ChatGaySoc nữa thì cậu cũng đừng lên trách người ta , để rồi người thì bị bam nick diễn đàn còn người thì bị bêu xấu ở facebook ,

5. khoa tó ahihi,đúng ko zai?

6. Cậu đâu biết chuyện tớ vs #Say đâu. Chính #Say là ng gây sự trước trong pic tớ bán đồ và chính #Say là ng lấy ảnh cá nhân tớ bêu rếu. Ko fải b.jờ mới làm thế mà trước đó đã từng rồi nhé. Còn ghét nhau thì chỉ tên đíck danh nv của #Say để ae tiện chăm sóc thì đâu gọi là đá hay đá sau lưng đâu nhỉ. Tớ đường đường chính chính luôn mà. Trước jờ tớ nhịn cũng nhịn nhiều rồi, đến khi k nhịn đc nữa tớ mới lên tiếng thoy. Mọi chi tiết cậu pm trực tiếp #Say giúp tớ là cậu hiểu. Tránh trường hợp ae bảo tớ nói xấu hay cậu nghe từ 1 phía :)) tks

7. @HanhPhucMoi haha cậu ko biết ah` nick LeeConCu saybetnhe OngTienSuTuVang và mấy nick nữa đều là của team móng vàng hết đấy =)) Cậu cứ hỏi mấy a e bên PH là rõ :))

HanhPhucMoi thích bài này.
  8. khuyên thật @HanhPhucMoi là đừng có động vào mấy bãi sh*t đấy. Vừa bẩn tay mà cno chửi có đào tạo theo phương thức sửu nhỉ đấy :))
    cno nhiều nick clone lắm :))

HanhPhucMoi thích bài này.
  9. Kiki. Tks cậu nhé. Tớ tưởng cậu ấy k biết thì nói cho cậu ấy hiểu thoy. Chứ tớ vs #Say cũng giải hoà và ko ai đụng chạm tới ai nữa rồi. Tất nhiên vào game thì trả ai tha ai đâu :D chuyện cũ bỏ qua , game thoy mà. Ko đụng chạm tới gd bạn bè hay việc cá nhân thì sao cũng đc. Yêu hết. Yêu nhiệt tình luôn ý =)) còn những chuyện #Say đã từng làm với tớ thì tớ cũng ko qt nữa. Tớ cũng có thể làm lại chuyện say từng làm nhưng như thế chỉ 2 thằng thiệt thòi chứ lợi lộc jì đâu. Thoy cứ để thời gian xoá nhoà all. Muốn thêm bạn chứ ai muốn thêm thù :D

10. Tks cậu nhé. Tớ và #Say thống nhất nc sông ko phạm nc giếng nữa rồi. Nên né nhau 1 chút. Kiki

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi