Góp ý MONG BQT SV VQ XEM XÉT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi AKhung, 14/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là sv VQ không có chức năng tẩy điểm or tẩy tủy( tẩy điểm đã cộng ) mà vẫn giữ nguyên lever cũ ( lv 400 tẩy điểm đã cộng thì vẫn lv 400) sau đó cộng điểm lại .vấn đề này lúc tăng điểm đi train mà gặp thằng bố láo nó thịt mình để tranh bãi .mình muốn thịt lại nó thì phải đi đào ngọc về lv 1 (bị giảm exp) rồi cày lv lên rồi đi tìm kẻ thù .thì lúc đó nó đã đi ngủ cmnr. mình chơi ở nét nên mỗi lúc gặp tình trạng này thì gọi ae G lên .nếu không ai rãnh hoặc người rãnh thì không đủ kn để bảo kê . thì vkl thôi CHỦ QUÁN TÍNH TIỀN .chứ đào ngọc rồi cày lên .về ngủ cho lành .nói chung là rất bất tiện. rất mong BQT xem xét

2. Nhung Vũ

Nhung Vũ Hiệp Sĩ

bạn cứ tăng chiến đi train đc mà ^^

3. nghe thớt nói cũng rất có lý
    @GangterMU lên cho thêm cơ hội tảy point bù lại giá thành cao hơn bình thường. với AE hay BQT cũng rất đẹp
    thanks you !

4. cái này sv nào cũng vậy rôi. làm gì có chuyện tăng point đi train rồi tẩy 1 phát sang đi PK. Như thế có gì đó ko đúng :D
    Đừng ném đá em.

5. trước mình choi ss8 đều vậy cậu ak .mình mới qua đây nên ko rõ lắm .mình thấy cái này hợp lý nên mình nêu ra cho BQT và ae góp ý .bạn sẽ gặp tình trạng này xem ntn . bạn ngẫm xem đúng hay ko đúng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi