Góp ý Mong BQT xem xét về sự kiện hỗn nguyên lâu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hoang Vuong, 6/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhưng nhưng mu mình từng chơi thì đều căn cứ vào lv để đi cc. Nhưng ơ VQ thì lại ko như vậy đi cc lại căn cứ vào rs. Như thế này rất bất tiện. vì 17 sv chỉ có sv 20 là đi được cc. lại + với việc chỉ đi được cc 1 thì quả thực số lượng rất đông và khó khăn quá. Mới cả nó cũng ko phù hợp với việc bqt tổ chức event.
    Vd: event open vương quyền ngày hq có ghi là chiến thắng Hỗn nguyên lâu 1-4 thưởng 10b. 5-7 20 b nhưng mà cc 2 3 4 5 6 7 có đi được đâu mà tham gia event được. nó ko hợp lí
    Kính mong BQT fix cc như các cụm sv của gamethuvn là căn cứ vào lv để đi cc nào

2. Đà0 Nương

Đà0 Nương Chiến Binh

Bạn chưa xem sự kiện vua hỗn nguyên lâu àh :-s

3. Chơi MU từ hồi cởi chuồng tới giờ nhưng chưa thấy cc nào bá như vậy. Tổng 100 gồm cả quái thì có 70 thằng bẻm nhau =)) vào chưa kịp chạy thì gục. ^^

4. Thế cũng vui mà

5. Đà0 Nương

Đà0 Nương Chiến Binh

Vừa bắt đầu cc chưa nhìn thấy quái đâu đã về davias ngắm cảnh rồi :-s :-s :-s

6. Thế thằng nào win chuyến cc đầu tiên vậy ?

7. híc đông đến muc ngọc còn chả biết có rơi hay ko nữa tất cả đều chui và 1 sv va 1 cc mà sv vq đông như thế. Mình mong bqt fix lại là dựa vào lv chứ ai lại dựa vào lần rs bao giờ

8. chả hiểu các bác đi ntn/ em cày lên 350 max rs rồi :))) rất tự tin đi cc vào chém đc 5 thằng
    sau đó oánh phải 1 con Ef toàn misssssss các bán ạ.nó còn éo thèm bán trả :3

9. m chỉ chết bởi RF. rf sẽ bá trong cc 1 năm tới :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi