Góp ý mong các mod và ad vào xem qua

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BINCONGTU, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Qua 1 thời gian chơi mu bá vương e xin mạo muội đóng góp vài ý kiến để Mu Bv của chúng ta sẽ ngày càng phát triển hơn.
    + thay đổi sdt đăng ký
    - nên có 1 mã xác nhận giống như muhn
    cụ thể.khi đã có mut ta đã có thể đổi sdt nhưng nay cần 1 mã xác nhân nữa từ sdt dk cũ mới có thể đổi sdt tránh tình trạng ae do quá tin nhau mà mất ac.( lấy mut để huỷ id .để mua bán trao đổi) làm thế chủ ac sẽ phải mất sjc để bh đồ.rất có lợi cho ban quản tri
    +nên có 1 phòng riêng cho ae tân thủ. Tránh tình trạng cá lớn nuốt cá bé.phòng nay vẫn có thể pk nhau nhưng ác ac vd như trên 500l sẽ ko đc phép vao
    +còn vấn đề này nữa nó hơi riêng tư đó là e muốn lên quản lý cũng đánh đc lô đề và mua bán trên chợ ảo.nhưng e thấy vấn đề này còn hơi nhiều vấn đề đi theo nó
    cuối cùng e chỉ mong ai đọc qua bài này đừng ném đá e.

2. thêm cả k cho pk không chính chủ nữa.mất uy tín ra

3. ý đẹp ý đẹp =))

4. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

cảm ơn bạn vì đã góp ý kiến ! Sẽ gửi GT giúp bạn

5. + dòng 1 đã biết gửi mút cho người khác thì cũng tương ưng biết xác nhận thôi.
    Còn cái lấy mút mà k mất gì ^^ có lẽ sẽ loanj acc về thình hình lấy mut ba tinh tinh của 1 số phe phá phách. ^^

6. ví dụ tôi và bạn la ban bè đi. og cầy ác hộ tôi. og nhấn tin t cần 1 mut để huỷ id để gd chăng hạn.ừ ban gd ko thi ko sao.nhỡ og thay đổi sdt t sao biết dc.nên cần 1 mã xác nhận để tôi biết bạn bè t lấy mut có đổi sdt dk ko? bạn hiểu chứ

7. đợi GT xem xét,chắc mất 1 thời gian

8. có gì đâu bạn,thế thì bạn gửi MUT mail đi,dùng mail vẫn huỷ ID bt mà.Chỉ đưa MUT ĐT khi GD đồ qua TG hay bán nick thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi