Góp ý mong Gangter vào fix lỗi đào ngọc tăng poin

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZenoChung, 2/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lúc tối có đọc qua topic này http://diendan.gamethuvn.net/threads/mong-gt-fix-lai-dao-ngc-gia-tri.814828/.
    và em cũng thử đào ngọc.mỗi lần tăng 300 poin.GT nên fix lại lỗi này ngay lập tức.rất nhiều nv rs thấp mà có rất nhiều poin>>dame rất to,thủ khủng>>gây nên sự mất cân bằng trong game.đây là hình ảnh minh chứng
    1.jpg 2.jpg

2. bạn có 1 tinh thần xây dựng game tốt =)(
    mong GT vào fixx nhanh để ae có tinh thần chơi game

3. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

Vơí nhân vật top5 mà rs Mpo thì số point của bạn vẫn ít. Bạn cho hỏi bạn rs bằng gì Mpo hay po. Và có point dư ko. Còn riêng vấn đề đào ngọc tớ sẽ ktra lại rùi đã. Nếu lỗi tớ sẽ gửi GT xem xét

4. mình rs M-PO và không có poin dư

5. poin lên đều đều 5.jpg

6. MOD hung xem lai di nha t ma GC do mg moi lan len 1k poi nhung tu 65k thi moi lan dc300 den 500 poin
    m de y thay thang UpPa vs thang kalimaxxxx nua thang nay cha rs top MT thi k co dame con DL 20k agi full toan PTK k5 co 2 hit thoi day la chua co 3kMT day^^.ma thang UpPa do ex 445 no co gan 80k mau(tuong duong 20k vit) ma hom nay no dame ong TrumsatVun co 2 hit thoi^^.
    nen MoD Hung vs GT fix lai nha de a e cay do thiet thoi.

7. đính chính lại là dame uppa 1 củ 1 trên arca nhé.máu trên 80k.MG kalimaxxxxx dame 2 hit chết con boss arca trong khi cầm 1 kiếm 1 khiên và rs rất thấp.

8. Lõi này có lâu rồi mà Hùng ơi trước tớ lập PIC rồi nhưng ko biết GT fix chưa. Riêng tớ đợt ấy GT đồ đc 150k poin.
    HEHE>
    Nếu ko rs thì số poin vẫn thế ko bị mất đi đâu.
    Nên nhờ GT kiểm tra lại giúp chứ tớ thấy nhiều người dame to máu trâu lắm.
    Nhớ ko nhầm thì thời ss6 có 1 vài người biết có lỗi game mà ko báo GT để trục lợi nên bị ra đảo vv hết r.
    GT nên mạnh tay những trường hợp như thế

9. đợt cậu lập GT cho hết các chỉ số point của nhân vật về 100 rồi đấy

10. thấy có người cũng post trong game, tôi liền ra thử
    mọi ngày tôi đào ngọc 1 lần tụt cả 800 point, nhưng hôm nay đào 4 lần, mới mất có khoảng 370 point, tính ra 1 lần khoảng 90 point

cũng là 1 vấn đề lạ

cậu gửi GT xem lại xem sao

11. toan oi!hnay dao thu 3 lan cung len 1k poi day ma len poi cao nhat la mg vs DL t dao mai roi^^^kiki

12. ko phải đâu. Cái đợt ấy là khác. Hôm về poin 100 là bảo trì nâng cấp lên ss8 mà. còn cái dợt poin là mãi về sau này khoảng 2 tuần sau.

13. đây thực sự là vấn đề mà , mình rs vip đc 64k point sau rs
    mỗi lần đào ngọc hụt 90 point chả đáng kể lắm nên 1 ngày thay đổi dame và máu liên tục
    các thánh mg dl thấy mình cứ bem và ngã ngựa

14. ừ, có em DL tân thủ đỏ đồ ex trên ảena mà sattrung đồ TT 15 mà còn ko nuốt nổi nó

nãy t có thử, thỳ point của t bị giảm, nhưng mỗi lần giảm có 90 point,

15. Giờ mới để ý cái G này có cái thông báo thật là VL. May mà mình ko cày arena nữa .
    ^^!

16. GT nên vào cuộc đi thôi.
    PH cũng lên ss10 rồi nên đã đến lúc GT dành nhiều thời gian hơn cho BV

17. phải chăng trong số đảo ngọc lẫn gia tri có cả AnThuy
    minh thắc mắc quá

18. ko biết các map khác đào ngọc ra sao nhưng mình cày max lv và đào ngọc trên arca dc tăng poin chứ không bị hụt poin

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi