8 về game MUa bán MT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhânYêu88, 2/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mọi người cho em hỏi, em thiếu 4x MT, thì mua MT dùng thế nào?, MT ng ta bán đến 191 MT, em dùng ko hết thì như thế nào? chưa hiễu về mua bán MT lắm

2. thì mua acc ít mt hơn

3. bán ẽp MT hay là bán cấp độ MT nhỉ

4. SirKien

SirKien Chiến Binh

1. Bạn chỉ được rao bán khi level Master >=100, và số lần reset đạt TOP 1: OK
    2. Nhân vật rao bán và nhân vật mua phải cùng chủng tộc. Người mua sẽ cộng dồn vào exp Master của họ (giống như dồn reset). Exp tổng sau khi mua sẽ quy đổi ra level Master tương ứng: Mua thiếu thì không sao chứ mua thừa thì người mua phải chịu rồi. Hôm qua có bài của bác nào nói về Số EXL MT tương ứng với từng lvl MT đó nên ai mua phải tìm hiểu thôi.
    3. Phí rao bán phụ thuộc vào nhân vật bán: 10 triệu zen và 50% phí exp Master: Mình đang lăn tăn ở khoản này. Phí là do bên nào chịu và cụ thể là bao nhiêu nhỉ?

5. khoảng 3 nếu, phụ thuộc nhân vật bán 50% exp MT không lẽ bán 150 MT thì chỉ còn 75MT thôi sao

6. SirKien

SirKien Chiến Binh

Đã có bác nào mua bán MTchưa vào comt cho anh em thêm ít thông tin nhỉ?

7. tính theo bao nhiêu exp rồi chia ra +vào exp của người mua nhé

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tính trên tổng số exp chứ ko phải tổng số lv nhá bạn

zzzzVLzzzz thích bài này.
  9. Tính theo exp mt bác bấm vào Chi tiết > Tính thử Lv MT > thì web sẽ tự động tính cho bác là với lượng từ ấy exp sẽ lên đc bao nhiêu lv mt

10. Hoang Huy111

Hoang Huy111 Tân Thủ

như vậy là h không cần tối ngày cày MT rồi

11. Phí người bán chịu : 10tr zen à 50% phí exp Master (trừ đi 50% exp MT)
    Phí người mua chịu: 5% trên tổng giá người bán đặt

12. trừ 50% thì chát quá :3 .

13. Sao k thiết kế đặt lệnh bán đại loại như là
    " Tôi muốn bán 10m(thay đổi được) exp master trên tổng số master hiện có
    Tỷ giá:xxx "
    Như vậy có phải tiện cho ae k,ví dụ tôi thiếu 10m exp thì tôi mua 10m exp,tiện đôi đường,GT xem xét.

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn là người mua, nên đọc quy định ở phần MUA MATSTER sẽ đỡ phải đi hỏi người khác.

3. Level Master của bạn sau khi mua sẽ được tính tương ứng theo Tổng điểm exp (= điểm exp hiện có của bạn + điểm exp mua). Level Master sau khi mua nếu vượt quá Level MAX (level tối đa ứng với số lần reset của bạn) sẽ được làm tròn về Level Max . Vậy bạn nên chọn mua lô hàng phù hợp tránh lãng phí tiền bạc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi