Góp ý Nâng cấp sói tinh thành SHK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi manhen, 26/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện nay chợ ảo xuất ra khá nhiều sói tinh các loại ( 3 trang ) chứng tỏ không cân bằng giữa đầu vào và đầu ra
    Mong admin cho phép quay sói tinh + sói tinh phòng thủ + sói tinh tấn công thành SHK ( china, tỉ lệ 20-30% cũng được )
    Cho những ae yêu mến Gobin có chỗ thể hiện tài quay tay. Cũng là chỗ cho ae đốt bạc =))
    Xin ae đừng gạch đá !

nosayben1 thích bài này.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sói đấy là xả hàng của ae cày zen ở kalima đấy ;))

Nhật Thăngmanhen đã thích.
  3. nhưng xả nhiều hơn xúc nó làm giảm giá trị.
    nếu xoay đc thành shk nó lại giống như các w3 bjo, làm NL để ae đốt bạc xoay w4 :D

tocbacvjp thích bài này.
  4. 2 năm trc sói TC 4k 1 em bay vèo vèo giờ thì còn 1 nửa.1 đêm không ngủ cứ mua nl của khang vẩu đủ 3 bộ quay sói là đc 2 con giờ thì khó khăn chồng chất khó khăn
    mong fan mở chính sách dát vàng sói để còn làm ăn tiếp :))

5. đã xem

6. ti lê ma 20-30 va 3 em sói hên suy mới dc thi shk china va shk 15 lên giá ầm ấm thi thà bo tiền ra mua shk 15 hay hơn

7. Mình thấy tỷ lệ xoay sw3 thật ra chắc chỉ 5-10% thành công mà vẫn nhiều ng xoay lắm, trong đó có mình. Cũng đã từng nhiều lần và chỉ 1 lần đc bạch hổ omo.
    Nói chung có ng thì ko xoay vì thà mua shk15 theo acc còn hơn, cũng có thể nhiều ng chơi cave lại xoay cho đẹp thì sao. Hi

8. chủ yếu mở thêm việc làm để anh em đốt bạc thôi.
    có lợi cho fan mà.

9. Vẩu giờ bay màu rồi ae, đố dám mò mặt lên cry

10. mình phản đối ! admin nên ra chương trình giảm tri ân từ 20k về còn 10k tri ân kèm 5k bạc cho ae mua sói đi ạ
    dịch cô vít 19 đã ko có công ăn việc làm rồi ..

11. Fan ko thích 2 chữ " phản đối" thay vì giảm fan còn tăng lên 30k tri ân với 15k bạc bây giờ =))

zzbaokezz thích bài này.
  12. Ý kiến hay

13. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

A @fantasymc cho a e thể hiện trình độ quay tay đi =))

14. Xưa sói bán trong shop, lên ss mới mang đc mỗi con, hồi đấy mang 1 rương thì giàu to

15. giờ Vẩu bị niềng răng lại lên ko cạp gì đc trên Cry nữa :))

16. hình như tất cả mấy cái acc cùi ở Cry toàn của cóc vẩu

17. Ko phải đâu. Của cả ae khác nữa, mấy acc cóc vẩu bên t chăm sóc tận răng, chăm đến khi fan xóa game

18. nó giả bán acc đấy DM thằng cóc vẩu dã mạnh vào

19. Nhìn cái Guild Huynh Đệ nát và Milan trốn biệt tăm thì b biết mức độ chăm sóc của AE CANABIS rồi đấy. Hợp đồng trọn đời :))))

20. Cóc vẩu lần này chắc hết răng rồi không còn vẩu nữa đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi