8 về game Ngày ngày 1 người kiếm 4tr 5tr 50k 60k bạc ở VQ là có

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 21/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giờ cứ cho cre rơi tỷ lệ = B S hoặc đánh thỏ ngọc cũng radom ra cre là bớt căng ngay ý mà.

2. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

có bác nào có hình con Phù Thủy Đỏ đấy không ạ , em đang thắc mắc hình nó ntn , có phải giống Phù Thủy Trắng nhưng mà nó màu đỏ hay không , và nó được tính là quái thuộc tính hay boss thuộc tính :-?

3. Mình đang ganh tỵ với Billgate vãi, sao mình ko sinh ra ở Mỹ, ko vào những năm 60 để phát triển phần mềm kiếm bộn .... haizzz!

=))

4. Nó giống phù thủy trắng nhưng nó màu đỏ :))
    Quái TT hay boss TT thì nó cũng thế, có điều boss thì nó trâu hơn nhiều so với quái.
    Con PTD chỉ là quái TT thôi, chưa thể là boss đc :))

5. Giờ thì Cre có 100K 1 viên em cũng kệ nhé các bác cứ xoay đi khi nào w2.5 rẻ thì em mua :V

coixuongkk thích bài này.
  6. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

chuẩn rồi , nghe bác kia nói đánh nó mất máu nv là e nghĩ nó là quái TT rồi , boss TT mà ko có STT thì sao mà đánh đc , có điều đang tìm hiểu thêm để đập nó thôi , e đoán là ko khó , dw 1k ene có buff rf vào đã fang đc 99hp là có cơ hội rồi

7. vớ vẩn -_-
    không phải tớ mà

8. Nó là quái TT nên cậu có full buff, tăng đến 10k ene thì cũng vẫn chỉ dame được 99 máu
    Và vì nó là quái TT nên mặc quần áo, buff phòng thủ như nào thì nó đánh vẫn mất từng đấy máu

9. w m
    1. w mini thuê cashop ý ko dập + đc lên là +0
    2. gậy +8 hình như là 93%
    3. pet thuê đại quỷ. và cái nhẫn ước nguyện cũng trong cashop X lên là tìm thấy. hết

10. KhenhDZ của bác đang thủ dâm nhé chứ ko nghỉ. 5 acc vẫn max MT đều rs đều. chiều e gặp ở bãi k4 195 ( ngách chó ) 5 acc train MT ở đó

11. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

:| , nếu chỉ tính nó là quái TT , thì đánh nó vẫn mất dmg bt chứ bạn ? Có điều dmg bé hơn là khi đeo STT thôi mà nhỉ , lẽ nào bên đây lại chỉnh khác đi r :-B

12. Đánh nó mất dame min, cụ thể là cái 99 máu đấy.
    Nếu muốn phá giáp dame thường được chắc phải point khủng 40-50k.
    Còn có sách thì dame bằng sách

13. Hãy nghĩ 1 điều chơi game kiếm tiền không bao giờ có nhé (trư` GM va TG) :D

14. bạn mới là phải nghĩ ý. tui ko nạp cũng kếm đc 1tr từ tiền cre rồi này đi ăn bám team PTĐ đc 3 con kếm luôn 1tr tương đương 15k sjc

15. tui thấy toàn KuTeo ăn là nhiều

16. Vậy tôi sai tôi xin lỗi, do ít ngồi máy lên không biết, ae thông cảm :D

17. CuTeo và 1kaiten là 1 team

18. òh cũng ko trách gì nhưng người biết lỗi. nhều thằng cãi chửi lun @@ sợ lắm

letuan789 thích bài này.
  19. Thanks bạn :D

20. Thích nhìn thấy PTĐ thì lên arena có mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi