Góp ý Nhặt Zen may mắn của người khác đánh rớt.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vinhnct2, 4/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy có rất nhiều bạn tham gia Event này hình như cắm PO là chính thì phải, cứ treo máy để đó, thùng đồ nhặt đầy rồi không đi đổi làm vật phẩm rơi đầy xung quanh. Nếu chỉ tới đây thì chắc không có gì đáng nói, nhưng tôi thấy các nhân vật của tôi (train gần đấy) cứ chạy đi, chạy lại nhặt, nhặt không được rồi về chỗ cũ, rồi lại chạy tới nhặt, không chịu đánh các con quái (cả 4 acc đều như thế). Nói thật nhìn mà tức ói máu. Vậy thì tại sao Admin không cho nhặt vật phẩm Event như nhặt đồ bình thường ấy, tức là vẫn nhặt được của ng khác sau 1 khoảng thời gian nhất định nào đó.
    Nhân đây cũng xin phép hỏi mấy anh cao thủ cài auto như thế nào, chứ em thử hết các kiểu thời gian mà nó cứ chạy lòng vòng nhặt đồng xu (không phải của mình) đến khi nào biến mất thì thôi?

2. để tầm đánh vs tầm nhặt 5 thôi bạn :D

vinhnct2 thích bài này.
  3. Tốt nhất là đừng tham của. Bạn có thể giới hạn phạm vi nhặt đồ

vinhnct2 thích bài này.
  4. Ah, sao em không nghĩ ra cách này há. Nhưng mà chơi Elf dùng mũi tên băng Ks rất tốt, giới hạn phạm vi cũng tiếc quá nhỉ. Dù sao cũng cảm ơn các bác.

5. Ah, sao em không nghĩ ra cách này há. Nhưng mà chơi Elf dùng mũi tên băng Ks rất tốt, giới hạn phạm vi cũng tiếc quá nhỉ. Dù sao cũng cảm ơn các bác.

6. tieudamta

tieudamta Hiệp Sĩ

Mình cũng xin góp ý về nhặt " Zen may mắn " . Hy vọng đến tháng sau AD có thể cho các đồng " Zen may mắn " gộp lại với nhau thành 1 cục được ko? Mình làm nghề dịch vụ và mình biết chắc nhiều bạn chơi MU này cũng vậy , ko được nghỉ chủ nhật , chỉ mong ADM cho các đồng Zen gộp lại với nhau , mình cắm cả ngày cũng chỉ mới được vài chục đồng , thật là thiệt thòi quá .

longcuti thích bài này.
  7. ADmin cho nhặt zen măy mắn gộp lại được như là hoa anh đào ấy nhỉ thì hay biết bao nhiêu

8. nhiều khi là cố tình ko nhặt đấy bạn ạ, nhiều người ks mà toàn auto thì chỉ cần 1 đồng xu trên mặt đất là thi nhau chạy đi chạy lại và chủ của đồng xu thì ít bị ks hơn. Khi nào rơi đồng tiếp theo hoặc sau vài phút người ta mới nhặt vậy là người ta ngồi máy sẽ lợi thế hơn cắm auto để có thể làm được việc đó.Khuyên bạn gặp khu vực nào mà zen rơi nhiều thì bạn đừng ở đó ks làm gì cho khổ :D

9. thấy phần thưởng hơi ít cầy bục mặt được 1k bạc. mà top 1 cày nồi gì mà gần 6 lít zen mm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi