8 về game Ôm bom như nào bá đạo nhất ? Đây là 1 cách chơi nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 30/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nó hay cắm ở bãi nào cậu nhỉ. Ae biết chỗ cắm cho tớ xin nhé:))

gjahao thích bài này.
  2. đang Pr để bán acc à

3. Cháu nó muốn bán lâu rồi đăng rồi nhưng có bán được đâu =)) tưởng loại nó khủng thế nào bố con DK ghẻ hay bắt nạt mấy con cùi cùi ở K3 phòng 8 mà chó *** trăm lần tháy nó online dc 1 lần nhưng ẳng rất to-team kéo của nó thì bẩn còn đị-t bằng acc rác ấy =)).

4. bem 100 phát ăn dc 1 phat PC chụp ảnh thì có gì mà khoe cứ vao DT xem ôm đc k :))

gjahaotocbacvjp đã thích.
  5. anh em cứ lấy acc rồi test thử với các acc trên nhé . đã bảo là đừng có doạ các thứ mà lị . lại còn dăm ba cái thằng doạ ks . =)) ngứa quá ai gãi hộ với

6. có tên nhân vâtj đấy mà đi hỏi bãi cắm . quê mùa vl =))

7. eo ơi sợ lắm biết cái Guild gì gì đó toàn auto lại còn đi theo đàn nữa thì ai mà chả sợ =))

8. lấy 1 acc 20k dư rồi làm 1 cái ảnh xem nào :))

9. nói bé thôi cái đấy ai mà chả biết. bí mật

10. ko cần che tên nv đâu , show hẳn cách +poin cho thiên hạ nó xem

11. tổng ko đến 130k point 65k máu còn lại dc tí point + + hết ene thế thôi. tên nhân vật rõ ràng bên trên kìa. phải nhìn rõ rồi mới nhận định

12. str khoảng 2k agi 2k vit 65k ene còn lại hả

13. đúng rồi đấy chuẩn luôn rồi đấy

14. kết luận 1 câu: NInh Bình quá ngu =)), ngu hơn đàn chó, so sánh với chó làm nhục con chó. top1 154k dư tóp DL nằm sml.

15. Doàn chí chó :))

16. cầm DK top mà chơi với hàng ôm bom thì + point như x5 thôi
    1k str . 10k agi . max vit . ene 30k . cầm vũ khí shop. w2 . pen thủ . 2 ring full MNN . nếu DK kia ko buff PC thì chạy ngay

17. tôi vào game thấy tất cả các acc đi đâu cũng vòng xanh vòng trắng trên người, Dl , thương thủ thì đầu bốc khói. Nhưng các bác lúc nào cũng nói nếu ko buff các thứ là sao nhỉ. cứ online là nhất định phải buff đấy. ok chưa ạ

KyoLaTao thích bài này.
  18. đó là 1 lợi thế mà

19. chắc chắn là lợi thế rồi bác. tôi 1 mình 1 team buff 1 nhấp chuột là lại lên map luôn còn 1 số bạn chung nhau team buff chờ nhau gọi nhau dát cả cổ nhưng cứ bem vào là tôi và họ lại cùng đi về để lấy buff. kể cả những DK top 1 top 2 cả trăm k dư mà ko có buff xem có thở được có ngóc dc dậy ở arena ko. 2 DL nó quẩy cho ko kịp mọc ý chứ. vẫn thấy các anh ý chết cái là move lấy buff liền. các bạn thương thủ đứng ở arena ko thấy bạn nào là ko đầu bốc khói vòng xanh vòng trắng, Dl thì khỏi phải bàn ko có buf DL chắc ko dám lên arena vì QB x5 nó ném cũng rụng. Các anh lớn trong MU này những ng nhận dc nhiều sự tôn trọng cả về tuổi đời và cách cư sử vẫn dùng buf đều đều, Buf vốn là điều được quan tâm rất lớn cụ thể là nó đã được sửa đổi rất nhiều lần giữa các phiên bản của Webzen, thể hiện tính đồng đội và ăn ý khi pk. Tôi muốn các bác hiểu là buff rất chi là bình thường và tôi luôn buff khi xuất hiện nên đừng nói rằng bỏ bufff sẽ bla bla nữa nhé .

20. LeDuyTu

LeDuyTu Cư Dân

Cái quan trọng là team buff chứ quan trọng mẹ gì cái acc ghẻ này mà rì với chả view :)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi