Góp ý PH vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 22/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko đc câu nào hay ho thì câm và cút , nói ra mất công bố mày lại chửi cho !

2. Thằng này giờ sang sv mới này y như móng vàng dân 36 vậy , ko phải việc của mình cứ chõ cái mõm vào . Bảo sao cứ nói ra câu nào là a e nó đều ghét . Ko nói ai bảo mày câm đâu .

MasterPie thích bài này.
  3. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Người dùng lời cẩu dùng mõm, nói tiếng người đi chả ai hiểu gì cả =))

4. Bên ph nó thối nát đến mức phải xoá sổ sv rồi. Bao nhiên ý kiến góp ý mà admin có tiếp thu đâu.bỏ con giữa chợ đấy thôi

5. rs 200 là nvc thì sao =))

6. Đúng là cứ top reset 200 lần ấy.kiểu như ngày reset 1 lần. Khoảng hơn 6 tháng 1 tý

7. đừng so sánh nó với con chó chứ bạn , nó làm gì bằng đc con chó đâu , !

8. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Vui lòng nói tiếng người nhé =))

9. theo mình thấy thỳ như vậy là khóa chân anh em phục hung lại
    dữ những người ko tâm huyết bên cạnh mình bạn có cảm thấy vui cho chúng nó ra đi luôn cho đỡ lang sv
    chúng ta chỉ lên dữ lại những anh em có tâm huyết và thích chơi với bá vương .......... vậy lên mở khóa để anh em GD tự do buôn bán thỏa mái đi ( 1 phần nhỏ ko thích chơi thỳ té luôn cho sv đỡ lang .........................
    p/s hay là chủ pic đang anh hung găm nhiều đồ chưa bán được đang clo đấy haha

Gamer.VAA thích bài này.
  10. mở rồi thì ko phải là "1 phần nhỏ" ra đi đâu c à =))

11. mình là dân BV từ đầu tới cuối nhé =)) nghỉ gần năm mới quay lại thôi,đồ đâu ra mà găm.tính bác nào bán rẻ cho cái :)

12. Cũng từ SV TM qua còn vài anh em chơi ma các bác cữ lôi chuyện cũ vào .*** to bằng ai mà tinh với chả tướng .AE PHỤC HƯNG CHUẨN BỊ TÂM LÍ VỮNG VÀNG NHÉ . Toàn nhân vật ta đây là pro là tâm huyết đấy. Nhiều thành phần nó vậy nên ae TM và PH thông cảm @MasterPK

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi