Góp ý Phân tích tình hình sv Bá Vương phần 1 ( gửi GT)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DrTuyenPTCS, 9/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hóng

2. linhQN

linhQN Chiến Binh

nói thật mình là người độc lập chả quen ai trong mu .chơi cũng chỉ thêm 1 acc phụ.thật sự đồ đạc và khoảng cách rs qúa khác biệt.nhân vật của mình có 640 lần.lúc nào vào cũng hiện thông báo " bạn cách top 14xx lần" mà nản .đồ cũng chỉ +9 kiếm mãi cũng đc cái gậy qv+15 k23 đánh quái nào cũng chết rồi dame x2 chỉ đc 300 có tiểu quỉ.còn mấy thánh nào là siêu w15 rồi rồng chiến tăng tận 120% socket full k5 đánh toàn dame triệu cá biệt dl dame 7 triệu.nhớ ngày xưa 1.0 nói dw ai cũng nói ưu điểm nhanh rs có quẩy rồng tuy yếu cũng hơn char khác về điểm poi .dk khủng nhưng fam lại chậm dl cũng vậy.giờ sao anh không train thì anh lập đống cave mg dw ra là ok.vậy xoay kiếm dk để làm gì.xóa luôn đi .cá nhân e muốn admin lập sv mới tọc nào pt tộc ấy cho công bằng.nói thật ad cho event ra mấy ảnh chẳng cần đâu.thú vui thích thì săn.vài bess lẻ làm gì đồ +15 hết rồi còn gì nữa

xJameBollx thích bài này.
  3. chủ top rất tâm huyết phân tich đúng như mình. theo mình thấy BV đang bị phân cấp và chênh lệch đò quá nhiều
    ra đồ ssk là sai lầm cực lớn của GT mặc sù nó thu về cho GT khá nhiều tiền nhưng đó chỉ là cái trước mắt cái về sau là hậu quả mất cân bằng game lên GT dừng đấu giá đồ ssk. các mem đi sau chưa có đồ thì chả bao giò khủng như đồ ssk nên ko phấn đấu nên nghỉ game nhiều. vậy hướng giải quyết ra sao. tôi có 1 số hướng giải quyêt sau mong GT lắng nghe
    1/ thu hồi đồ ssk và đền bù cho mem giống như thu hồi đất để mở đường vậy. biết là ai đang giữ đồ ssk sẽ thiệt thòi trong đó có tôi nhưng vì sự đi lên chung BV mong GT xem set
    2/ dừng ngay việc cho thuê pet muun 6 thay vào đoa cho a e đi săn để có pet muun giới hạn +0 . lưu ý để săn đc trúng thú và xoay lên pet hoang kim tốn kém thế nào chắc GT hiêu
    3/ tổ chức event pk theo kiểu bóng đá các vòng giống như C1 vậy và phần thưởng là bạc khóa. để kich cầu sắm đồ khủng để pk. xem ai là ngôi vương từng tháng. ( ko cần dday. dday ko hay lắm ) việc này cần tuyển 1 mod tâm huyết chỉ có nhiệm vụ viết báo + tin tức để có trận pk thư hùng và sắp xếp pk. có thể cho các trung gian ra thêm kèo khi có pk giải giống bóng đá vậy
    fixx lại sức mạnh từng chủng tộc sao cho cân bằng như ss6 là đẹp chứ giò DK bá quá ko chịu đc.
    4/ giới hạn MT 1 mức nào đó để mem có thời gian vào giao đấu pk. chỉ có giao đấu pk mới làm sôi động game. và cho mua bán kn MT chứ giò nhà nhà kắm MT ng ng kắm MT. ai có thời gian ôm máy cũng mệt như tôi còn đi làm kiếm bick sữa cho con chỉ có thể ôm tí lúc tối sao kắm MT đc. và đi cùng tiêu chí giải trí của BV chứ như giò thì kay và kay rồi. thích kay qua HN nhé
    p/s: tôi tin làm đc 1 trong những điều trên BV đi lên trông thấy nhất là tổ chứ pk và giới hạn MT. GT nên cho cộng MT như bên HN hợp lý hơn

rallkyprohaidzai2 đã thích.
  4. Quá hay, và up cùng chủ topic.

5. Đồng ý kiến với chủ tp, GT nên cân bằng dame và thủ các chủng tộc. DW giờ thủ quá yếu ,trừ một vài trường hợp sử dụng sd thay máu. DK và Sum thì dame quá mạnh

6. giống HM mình ngày xưa.a e cố gắng.Đừng như HM thì buồn lắm..

7. Truớc mắt anh em tập trung phân tích tình hình BV đã tp còn phần 2 phần 3 mỗi phần có trọng tâm khác nhau. Phần này chủ yếu để đánh giá va có cái nhìn tổng thể tình hình của BV đã

8. Thu hoi ssk vkl.co tien la co tat ca.muon choi cong bang.thi solo k do.bo tien ra dau gia.bo tien ra mua Ssk de hon nguoi.chu ssk bang do k5 thi no lai k co cau gia gap 3/4 lan tien

9. Thực sự muss8 rất nhiều cái mới 1 người chưa chơi mu báo giờ cũng mất cả 3 tháng để tìm hiểu mới chơi đc, chính sách hỗ trợ tân thủ củ bv ko thu hút đc ng mới, với ss8 bạc khoá ko gd dc, vậy theo mình là tặng ngay 7k bạc khoá khi lập acc, thay vì cho mượn như hiện nay

10. nói thì nói thế chứ GT ko để ý đâu . đã từ rất lâu rồi và đã có rất nhiều TP nhưng có bao giờ thay đổi đâu :)
    Quen rồi

11. Phải ngồi lại với nhau và
    cùng uống bia mới ra vấn đề được.

12. lúc ss6 dk dame bé, DL DW bảo cho đánh cả ngày, giờ dame to dc tí (mà chỉ dc x2) lại kêu ca, thế sao kg chuyển dk chơi

13. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Đây ms là cày xzen. Mình cũng có suy nghĩ như bạn.
    Nhưng văn ko hay để diễn đạt =))
    Thôi thì đành dựa cột để nghe vs đọc thôi =))

1K like ném vào bạn :))

Chụt :v =))

14. thôi ... GT đang muốn BV cực kì công bằng và ai cũng có thể khỏe như nhau
    đó là kim chỉ NAM của GT quản lí sv
    @@ tớ chi ko phục từ khi GT bảo chỉ mở sv TM quản lí BV TM ko bao giờ quản lí sv khác @@ giờ TL
    nói chung là từ cái 6.4+ cũng khẳng định như đinh đóng cột giờ lên ss8 =)) hết
    chào thân ái

15. linhQN

linhQN Chiến Binh

bạn có nhầm lẫn gì không.xưa cũng x2 nhưng phải bấm tổ hợp phím mà hay nói là cách combo chuyển kiểu xoay kiếm xọc gió mới ra .giờ cần bấm vậy đâu.giá như char nào pt char đó thì tốt. vẫn giữ nguyên dame các char.ai chả biết dk,dl dame to chỉ có nhược điểm khó khăn khi train còn anh dw dame bé nhưng lợi thế là train tốt.hiện tại mấy cái đặc điểm này chả có ý nghĩa gì nữa rồi khi máy pc khủng+cho phép mở nhiều acc==> nhà nhà chơi char chuyên pk cũng phải

16. ý tớ nói là x2 máu mà cậu, ss6 thì dc x3

linhQN thích bài này.
  17. quá hay bạn ơi

18. 1 BÀI VIẾT RẤT TÂM HUYẾT ..MONG BV SẼ VƯỢT WA SÓNG GIÓ ....

19. he chào các bợn lâu lắm rồi không zo lại game :))
    từ ngày lên ss8 mình nghỉ luôn , may mà vẫn kịp bán acc đồ gỡ gạc lại mấy củ :(
    xã mình có hơn 30 người chơi mu bá vương thì nghỉ = sạch @@
    cả anh bách ông chủ nét cũng nghỉ từ năm ngoái rồi
    mấy thằng bạn trong nghệ an chơi bá vương cũng nghỉ sạch sẽ rồi
    giờ bọn nó đang chơi mu khác mất rồi. giờ muốn chơi lại mà nản quá :(
    ae nào có lí do gì hay để cố nán lại mu bá vương chơi vài vữa ko @@

20. Góp thêm ý kiến. GT nên cho kết hôn để cho anh em ai thích cày master thì cày, ai thích cày poid vợ chồng thì cày

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi