Chú ý Sự kiện quản trị thích bài viết

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi trungviet2k, 2/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Những bài viết chất lượng, ở tất cả chuyên mục, khi nhận được yêu thích từ Quản Trị (Admin), @fantasymc ,@Thiên Thanh Hi ,@trungviet2k ,@GangterMU ,@ViperMUHN .
    - Thành viên sẻ được + 5Xzen / 1 bài viết /1 quản trị Like.
    - Một bài có thể nhận được nhiều lượt Like từ BQT, tối đa có thể có 25 Xzen/1 bài viết chất lượng được Like .

Để diễn đàn, có những bài viết hay, có những ý kiến thiết thực. Các thành viên, không có nhiều bài trên các chuyên mục, vẫn có thể nhận được sự động viên và lượng Xzen tham gia buôn bán, giảm Spam.
    Xzen không còn quá khó, buôn bán sẻ được may mắn.

Thân gởi.

2. Một ý tưởng tuyệt vời. Cảm ơn BQT đã tạo thêm động lực để ae cùng xây dựng diễn đàn ngày càng trong sạch

trungviet2k thích bài này.
  3. cảm ơn admin quan tâm . nhiều khi muốn có zxen mà đi spam nhảm củng thấy ngại ngai :D

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Một sự động viên rất lớn từ BQT. Cám ơn mọi người :).

5. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

Topic của em có admin BQT nào like ko ạ :))

6. Một sự động viên nhẹ nhàng mong rằng ban quản trị muhn quan tâm đến svhn nhiều hơn giải đáp thắc mắc từ anh em nhanh hơn :)

7. Cái này ít a e mò vào đọc để biết đc sự kiện này. Nhưng sự kiện này cũng hay cho các thành viên tích cực có những đóng góp tốt cho diễn đàn

8. người nào tích cực diễn đàn
    họ sẽ tự mò vào thôi mà =))

MasterPietrungviet2k đã thích.
  9. Như apple,quan tâm từ những cái nhỏ nhặt chứ không cần quá cao siêu mà kén người dùng. Chúc mừng!

10. E đã đc a fan like sau đó bài khoá luôm haha =)) vừa vui vừa buồn =))

11. Cảm ơn ADM @trungviet2k đã quan tâm tới anh chị em, bài viết đc ADM - BQT thích đc "tặng" thêm Xzen thì quả là rất tuyệt, mọi người sẽ thận trọng hơn với bài viết lẫn câu trả lời của minh :)

P/s: anh @trungviet2k cho em hỏi chủ đề đc chú ý và kiếm đc 20 xzen, cái này phải chờ khâu xét duyệt hả anh? vì em thấy báo là Đang chờ :D
    1. Hôm qua, lúc 21:34
      Conan.ss8
      Chủ đề được chú ý
      Kiếm được 20.00
      Đang chờ
    2. Hôm qua, lúc 21:32
      Conan.ss8
      Chủ đề được chú ý
      Kiếm được 20.00
      Đang chờ

Từ ngày ADM @trungviet2k quay lại, mình thấy diễn đàn rôm rả hơn, phong phú hơn và không thấy các topic "đấu khẩu nhau" nữa và cũng có nhiều cái sự kiện, như cái sự kiện tặng Xzen vừa rồi. :)
    Cảm ơn ADM @trungviet2k chúc anh năm mới an khang thịnh vượng :)

Last edited by a moderator: 18/11/16
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi