Bang hội Sealions một thế giới hòa bình (Alway Smiles)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 16/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đề nghị anh em giải tán đi ngủ. không tôi gọi công an phường lên đó

2. Các bác ơi sao chưa thấy ảnh đâu nhỉ

3. cv Hòa Bình

4. Đang có tí cảm súc nhà chienchoe xin mở bát đầu tiên cả làng xuống sau rồi cân nhé :)
    Cảm ơn muhn đã cho tôi quen biết những người anh, người bạn và những đứa em... Hôm nay đi off thực sự là rất vui phải nói rất nhiều anh em các G khác nhau.... đa số anh em đã biết nhà chienchoe( không hiểu có ấn tượng gì chăng). Anh em mình biết nhau trong game chỉ qua diễn đàn, nhân vật, id.. thực sự gặp nhau ở ngoài đời là rất quí đến với nhau là quá vui rồi nên hôm nay chúng ta đã vui hết mình.
    Nhà chienchoe chơi game muhn chơi với bất kể anh em nào cũng vậy: chơi với nhau vui là được không được lợi dụng lòng tin của nhau mà lừa đảo hay làm cái gì ảnh hưởng đến nhau... Nói thẳng luôn ngoài đời anh em mình chắc gì đã nhờ vả + vay mượn.... nhau cái gì. Nên gặp được nhau là ta cứ vui đi. Cuộc đời nó ngắn lắm ngoảnh đi ngoảnh lại mình đã già.

Vẫn câu nói cũ của nhà chienchoe:
    Hãy thành thật và trân trọng những gì mình có, vẻ bề ngoài chỉ là cái để nhìn không phải là cái để đánh giá những thứ tốt đẹp quanh bạn.
    Hãy sống tốt hơn với cuộc sống của mình, nếu bạn đã có những ý nghĩ xấu xa, đã làm những việc xấu xa, đã làm ảnh hưởng đến cuộc sống của ai đó, hãy dừng lại cho dù là đã muộn, sửa sai ko bao giờ là thừa đối với bất kể ai trong chúng ta.

Last edited by a moderator: 28/12/14
  5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Hãy làm những gì mình thích :)) quẩy lên nào

chienchoe thích bài này.
  6. em vừa dậy xong ngủ từ lúc 6h đến 10 anh ah còn tăng 2 em không đi được tếc quá trời luôn

chienchoe thích bài này.
  7. làm tý hình ảnh cho nó máu a chiến nhỉ ;))

DungVersac1chienchoe đã thích.
  8. A chả chụp cái nào, vừa đến nơi a e mời rượu sợ thật mà a có biết uống đâu mà hôm nay làm mấy chén say quá Koko7

9. Các bác ko up ảnh lên nhỉ?

chienchoe thích bài này.
  10. chắc giờ các thánh đang ngủ tít thò lò. Mai chắc mới có ý kiến :))

chienchoe thích bài này.
  11. hi thế mà a chả up mấy kiểu bác nào đang Liver là đẹp mừ

chienchoe thích bài này.
  12. Lại quá chén rồi

chienchoe thích bài này.
  13. Em hôm nay thi xong, tối cũng được bạn rủ đi mát sa ge

Vừa cũng về đến nhà đang hóng ảnh anh em ọp ạch. :D

14. Hôm nay vui quá, các anh các chị nhiều tuổi có, có vợ có, chưa vợ có, sắp cưới vợ cũng có FA cũng có, đi làm , sinh viên, mỗi người mỗi công việc, mỗi hoàn cảnh, những đều có chung một tình yêu vs MUHN này quả thật là một buổi offline đầy ý nghĩ của gamethuvn.net chúng ta.
    Em rất vui được biết đến tất cả các anh, chị em và các bạn đã có mặt tại buổi offline hôm nay >:D<
    Xin phép thay mặt những anh em 36 gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể anh em gia đình MUHN đặc biệt là anh @Thanh Nghị trưởng ban tổ chức, @Thuydoll ban thư ký :"> và rất nhiều anh, chị em khác nữa :">

Thuydoll, Thanh Nghịchienchoe đã thích.
  15. @Thuydoll đại tỷ cho em xem ảnh nào

Thuydollchienchoe đã thích.
  16. may cho bác chienchoem là gjahamchoj ko đi đấy nếu đi chắc phải gọi Đệ Ruột Kiên mới đỡ đc ^^

chienchoeQuangTeo9x đã thích.
  17. chắc phải chờ 2 bạn nữ kia tỉnh giấc mới co ảnh rùi

Ng Viết Quảngchienchoe đã thích.
  18. chú mà đi thì lại say mất xác giống hôm nọ chứ còn ở đây mà nói à [-X

19. ảnh anh nghị và cô thủy cầm nên cứ bình tĩnh sẽ có 1 toppic riêng và câu văn chú thích đàng hoàng nên a e cư chờ đi.

20. ăn vậy đến bao giờ mới 49 ngày hả Ku =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi