Góp ý Server Private cho Guild Legend

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thieulam, 22/5/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiết nghĩ chủ game nên tạo riêng cho guild Legend và những người bạn 1 server riêng x2 x3 x5 x7 exp/ master cho họ chơi cho thoải mái giống hồi server private ở Phạm Văn Đồng.
    Chúng tôi cũng chơi game và cũng nạp bạc bằng tài khoản, không đi mua lại bạc của trung gian, không ăn xin ai cái gì, lên map chung chỉ cày reset mà cứ bị đám top 1 giết kiếm zen :)
    Vẫn câu nói cũ của chủ game: Vui thì chơi, không chơi được thì nghỉ ! Fine & Peace

YeuVoNgodungthuy28 đã thích.
  2. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Chúng tôi cũng chơi game và cũng nạp bạc bằng tài khoản, không đi mua lại bạc của trung gian, không ăn xin ai cái gì, lên map chung chỉ cày reset

Vậy tại sao lại ko đánh đc người ta :))) Bạn đổ ít tiền hơn nhưng đòi hỏi sự công bằng ?
    Theo tôi bạn lên tìm hiểu tại sao bạn bị người ta PK thì tốt hơn là lên đây kêu cà đòi hỏi sự công bằng trong khi đó bạn đổ tiền vào cũng thua người ta thì công bằng ở đâu ra :)

3. AE về none pk mà cắm chứ cứ lên phòng pk xong cấm người ta pk là dở rồi :D

4. Mình cũng bị giống bạn. Giờ arena chẳng thèm lên luôn.

MayCuDeTaothieulam đã thích.
  5. Bạn nên đọc kỹ mình nói, PK lấy bãi train thì không nói, đây đứng bãi lởm để đủ level reset (không train master) cũng ko yên với các top chạy ra bãi nhỏ hơn cũng cố dí đuổi để giết :) còn mình đâu có nói cấm PK bạn hạn chế tung FAKE new nhé.

6. Thôi về no pk mà chơi. Lên phòng pk làm gì

thieulam thích bài này.
  7. Non pk đầy không thích. Cứ thích sang pk kia. Sang pk lại kêu này kêu nọ. Thôi các ông nghỉ game đi :))

thieulam thích bài này.
  8. Cám ơn các bạn nhé

9. Gà. Tăng rớt ngọc. Ex thì phải cố thôi

10. Đã cố âng pk tăng rớt đồ nó pk thì thôi. Kêu gì.

11. nhưng các bạn ý nạp nhiều hơn bạn =)) thì cũng đc giải trí ở mức cao hơn bạn ^^

12. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Mình chỉ muốn nói là đứng bãi PK thì chấp nhận, ko kêu ca :)

thieulam thích bài này.
  13. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Cắm non pk cho lành :D nhẹ người.

hunghdz thích bài này.
  14. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

bác ơi đồ X giờ chỉ để nâng tt thôi nhỉ

15. Cám ơn bạn, mình viết thread góp ý, trước đây chủ game đã từng làm, mình gợi ý cho anh em có thêm chỗ ăn chơi cơ mà, các bạn như đỉa phải vôi hết ấy nhỉ =)))
    Thôi xin phép cám ơn các bạn góp ý và góp gạch. Mình viết ra các bạn có hiểu hay cố tình không hiểu thì vẫn là ở chủ game :)
    Thế nhé, thân chào :D Peace

16. Nếu băm tm như ss trước thì ngon nhỉ kaka

17. Game thuộc về kẻ nhiều tiền, bạn cũng nạp nhưng nạp Éo ĂN Thua. thì tốt nhất chấp nhận đi. có tiền là có quyền, Fan Said.

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hiện tại có cái lãnh địa thì khác j 1 map như sv riêng ngày xưa đâu ? Bạn còn muốn thế nào nữa ?. C/s cũng như game. Làm gì có cái gọi là công bằng khi ng nhiều tiền vs ng ít tiền chơi game vs nhau ?. Mà chơi ở sv PK thì chấp nhận bị pk thôi. Kêu ca thì nonpk cắm, đơn giản vậy thôi.

Nguyễn Tuấn Phongthieulam đã thích.
  19. Đề nghị Admin làm 1 bài hướng dẫn ae chơi game, chơi ở phòng PK, nhân vật của mình có thể bị chết đột ngột bất cứ lúc nào.

thieulamDucLinh đã thích.
  20. Nghĩ nó chán sao k biến map chung thành nonpk hêt nhỉ thời bình rồi còn đánh nhau :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi