8 về game Siêu w2 lên giá, w2 rớt giá thê thảm ít người dùng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 9/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo điều tra của mình, hiện tại sever đã xuất hiện tập đoàn cày RS đến 40 lần để đập siêu w2 dùng cho NV chính hoặc bán. Chính vì thế mà w2 bán chợ ảo rớt giá thê thảm, lông chym cũng tụt giá ầm ầm, w2 giờ ít người dùng đến. Giờ các NV khỏe rồi, việc kéo 1 NV khác cày đến 40 lần RS cũng thật là đơn giản. Hiện anh em cảnh giác, có một số người bán ring 40 uy tín, nhưng cũng có người lừa đảo, GD Bless rồi nhưng không pt để đập ring. AE lưu ý để tránh bị lừa nha.

rallkypro thích bài này.
  2. 1b1s/cái đây. Uy tín khỏi phải nghĩ :)

KhachPhongTranMatRong00 đã thích.
  3. Sw2 nó khoẻ gần gấp đôi W2.đang dùng sw2 đeo thử cái W2 vào nnhì chênh nhau đến 3-4k dame chán luôn.có mấy acc phụ để dành ném dùng dần bao h W 2.5 xuống 2-3k 1 cái thì mua hihi

KhachPhongTranhoancon89 đã thích.
  4. adyann

adyann Hiệp Sĩ

cày 40rs nhanh òm á mà

5. k mất 3 4 ngày ms đc 40 lần? nhanh gì mà nhanh? mệt

6. hayyeudi

hayyeudi Guest

mong gt fit lại k cho nhặt của nv khác thui

7. cái gì cũng nói đc ai cũng như cậu kêu fix suốt ngày thì loạn sv à . ae cứ yên tâm đi gt tính hết cả rồi cứ lo mà chơi cho vui vẻ

8. rõ ràng event như vậy mà cậu.
    phải đủ 1 team để giao thông lẫn nhau
    đc như cậu ns thì còn gì bằng, chửng tộc nào vứt ra wing của ctộc đó thì ns làm gì

9. acc khác k nhặt đc thì bao giờ mới có w ngon cậu @@ cứ để im theo định mệnh đi

10. Đây chính là nguyên nhân zen lên giá đến chóng mặt đây :))
    Giá 1 ring 40 khoảng 300-400 bạc.
    100tr zen cũng hơn 100 bạc.
    Vậy 400 - 500 bạc sử dụng trong 1 tuần, theo các cậu nó có rẻ không?
    Nếu không thuê sw2 thì trong 1 tháng tiết kiệm bạn sẽ có 1 chiếc w2 +7

MatRong00 thích bài này.
  11. tình hình thì phân tích chi tiết là như vậy thôi
    nhưng thực tế thì nhiều ng ko mún như v đâu

12. bác cứ để đấy cho em. Mỗi tuần em thuê 1 lần. mỗi lần 5 acc.

MatRong00 thích bài này.
  13. zân chơi đây rồi :)))))))

14. tình ra có cái SW nó cũng lợi hơn nhiều bác à. em mới mua 3 cái SW thì hên cả 3 đều cộng 13-15 1 2 DW + EF đc dòng Kháng DL và RF 60% .
    1 cái cho RF tăng 40% PT EF, PK chiếm bãi rất thích, riêng cái +40% dame của RF thì săn rông thiêng vô đối bác à, chỉ cần em tìm thấy rồng còn 2/3 máu trở lên là em vẫn KS đc. chỉ mất hơn 1k sjc đâu đáng mấy một ngày em cũng kiếm đc 2 k sjc rồi.
    team em 5 thằng thì 4 thằng mỗi thằng 1 cái lak máu tháng đã 4k8 chưa kể lak HH lak 500 agi tình ra cũng ngót 9k sjc thì tiếc gì hơn 1k nữa cho cái Wing chứ.

15. Tớ đang phân tích cho các bạn thích kêu ca w2 mất giá với này nọ kia.
    Còn nếu mình kiếm được thì nó lại là chuyện khác. Nếu chỉ có ăn với afk cày rác hay cắm mt thì dùng sw2 nó tốn quá. :)
    Nhưng nếu để đi sự kiện, để ks boss thì nó lại là chuyện khác. Tốn kém 1 nhưng hiệu quả thu về nó sẽ nhiều hơn.
    Và đã kiếm được thì thuê nó chỉ là chuyện nhỏ.

MatRong00 thích bài này.
  16. do người bán giảm giá thôi chứ b cứ bán kể cả k dùng đến vẫn nhiều người mua nhé
    vì wing 2.5 w3 vẫn từ w2 mà lên k có w2 thì móm có 2.5 vs 3 thế thôi

17. phải chăng lại 1 topic đá đểu để hòng chờ admin lâng giá wing 2 lên đấy nhỉ

18. cái gì cũng có cái hăy của nó

19. có mấy cái 300m/1 đây

20. e có thắc mắc là thấy bảo sw2 hạn sử dụng từ 10 đến 15 ngày mà sao hnay e thử đáp 1 cái mà có 6 ngày là sao nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi