Thắc mắc Tố cáo C7BK sdt đăng ký 0988014989 lừa đảo chiếm đoạt acc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Loi Loi, 19/7/20.

?

Theo anh em thì @fantasy có nên xử lý hành động lừa đảo trên không

1. 1. Có

88.2%
  2. 2. Không

11.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đọc tus thấy chủ tus cũng tội.cơ mà đây là vấn đề của bác.bác tin người giờ người ta chạy rồi đòi kiểu gì.
    Cái này là hợp đồng dân sự trên miệng của tus với ông kia .vậy mà cug kêu Fan vô đòi acc
    Tiền trao cháo múc.các cụ đã nói rồi.còn đã kêu tin tưởng thì mất thì thôi.ai kêu đi tin.Fan hên xui mới giải quyết

2. Ngoài đời là k dễ ăn thế đâu ae.
    Tội lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản đấy.
    Vì thế nếu game cũng có tòa án bĩnh thì đấy cũng là án r. Chứ k phải cứ bảo mua trả sau, có phát sinh giao dịch xong k trả r nói bùng là đc đâu.

LonGDiEcDay thích bài này.
  3. Mình làm kd nên biết việc mua hàng trả sau là rất bình thường. A có nhu cầu mua, B bán, dù là trả sau hay trước thì khi B thực hiện giao hàng là gd đã đc thực hiện, A B có quyền và nghĩa vụ lq đến gd đc lập, thậm chí gd đc thực hiện thông qua miệng, nhưng miễn là B thực hiện giao hàng là gd đã được lập , hai bên vần phải có quyền và nghĩa vụ liên quan.

4. Game khác.giá trị vụ kiện này 2tr ùi đó.bạn kiện thử xem.nhà nước cấm mua bán game bằng vnd.sẽ bị phạt cả 2.
    Còn đây là bạn với ôg kia gd ko qua kênh chính quy.kêu Fan.Fan làm j đc.kêu mới gd 1 tuần còn đòi hay khóa acc.chứ giờ 3 4 tháng. Sdt chắc cug đổi rồi.Fan mà khóa nó kiện cho vỡ mồm chứ ở đó

5. Thế thì mới bảo ngoài đời. Gd qua kênh chính thống mà nợ thì kênh nào là chính thống. Thế nên mới bảo có khi bán cho người ngoài thì xong con ong nó lâu r, bán cho ae G vì nể mới cho nợ, lại thành ra như thế. Vào game gặp nó suốt, nó còn cà khịa bảo báo fan cơ mà.

Còn phía BQT có làm hay không thôi, tất cả lịch sử liên quan đến acc đều được lưu lại hết,acc thì nó vẫn cầm vẫn chơi . có 1 acc lừa đảo mà fan tra IP ra còn block đc cả chục acc nữa là nó chỉ có 3,4 acc.

6. Với lại thứ tôi cần là câu trả lời cụ thể củ BQT, bài tố cáo có hợp lệ hay k, để điều chỉnh. Chứ acc nó cầm cả gần nửa năm r cầm thêm cũng kệ thôi.

7. Game có Tòa Án Binh nhá, fan bận nên k thèm xử lý thôi. :))

8. acc này mà nó đã GD qua Nghĩa or bán trên chợ. có cho tiền Fan cũng chả dám đòi lại

Loi Loi thích bài này.
  9. Lên ạ :( anh @fantasymc bớt chút thời gian giải quyết giúp bạn em anh ơi :(

Loi Loi thích bài này.
  10. Ngủ đê. Kệ fan. Méo nạp thẻ nữa. :)

11. mấy ông chơi toàn mua bạc chứ nạp đc mấy mà kiu nhở

12. Vào diễn đàn thấy nhiều thứ đi ngược với chuẩn mực đạo đức làm người thật. Đây là 1 câu chuyện buồn. Có 25k bạc mà đã bán đi danh dự thì quá ư là rẻ mạt. Chia buồn cùng chủ top. Chúc top sớm lấy lại được acc của mình.

Loi Loi thích bài này.
  13. Ông có cần t show nhật ký k? Đừng đoán mò.

14. mua bạc hay nạp thẻ thì bạc cũng từ fan ra cả mà ae. nó có tự chui ra đâu =))

15. @fantasymc giải quyết giúp anh ấy với a ới. không được anh cũng bảo họ phát khỏi họ hóng :)

16. Fan buôn khẩu trang ko lên dd đâu.

17. Nạp thẻ thì Fan bụng bầu.còn mua bạc thì Fan hơi phệ chút thôi

18. Acc phụ vẫn nạp tầm 6m, acc chính thì k nhớ bnh nhưng tháng nào cũng tối thiểu 800k lấy exp + thêm, tiền rs bùa các kiểu tháng nào 2 acc cũng tầm 1m5 . thế chưa đủ nhiệt tình à ae.

NHATxLONG thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi