Góp ý Taxi DL và Auto (Z)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xichlobmt, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Skill taxi của DL( Triệu tập thành viên) là skill rất bổ ích cho việc train đêm, giả sử team về làng chỉ cần log 1 acc DL vào sau đó Taxi lên là ok. Nhưng sau khi taxi lên thì auto ko tự động Play được, hy vọng khắc phục được lỗi này thì tuyệt quá! Thanks vì bỏ chút time đọc topic.

2. Thím được taxi rồi còn muốn người ta phục vụ cả đi vệ sinh luôn ak =D>

Tín Ngôbigheats đã thích.
  3. Hóng_cmn_hớt

Hóng_cmn_hớt Hiệp Sĩ

Kết hợp với team 10 nhé

4. :)) bác nói chuẩn

5. phải rồi, xong để các bố chiếm bãi của người ta đến hết cả đêm cả ngày luôn à :))

6. sao ko bảo cho cài auto bị giết nó vẫn tự động lên lại vị trí cũ luôn đi bác :D

7. _Mấy bác ko có DL luôn ghen ăn tức ở vs ng có taxi chuyên dùng đây mà ..... nên ra thêm tính năng gì đó bổ trợ cho auto , để ae train, luôn tuyển DL,nâng tầm giá trị cho DL bé bỏng........

8. Tôi chơi DL đây này, nhưng tôi hiểu điều này chỉ có lợi với ai có cả team, tốt nhất ko nên làm thế, như thế thì các pt sẽ chiếm hết bãi, new men với những người không khỏe bằng sao chơi nổi

9. chả Liên quan gì cả,đã có 1 team rồi onl 1 máy cần gì phải sợ mất auto ?! chỉ có PT theo bạn bè hay ng xa mới cần thôy cơ mà , khó hỉu r đây
    _Máy bác kêu teamview thì team sẵn dọn luôn thùng đồ dùm bạn bè , ae trog G,hay ng lạ :)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi