Thông báo Tham khảo ý kiến đổi ring/pen thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/2/21.

?

Anh em thấy 50k dư đã phù hợp chưa ?

1. Rẻ quá

60 vote(s)
    43.5%
  2. Đắt quá

31 vote(s)
    22.5%
  3. Đắt vl, ai thèm đổi !

47 vote(s)
    34.1%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau vụ này, nếu giảm được lượng point dư của acc top sẽ tăng số lần reset để được relife lên 3k-4k or 5k lần. Kèo hấp dẫn và đồng ý với 50k point dư như trên

2. à nãy giờ đọc thì đa phần là anh em tầm 80k dư trở xuống. Mấy lãnh đạo 100k dư trở lên không thấy ý kiến, anh em ta toàn gà tép đi quan tâm cho đại bàng chim ưng. Nhà họ đã giàu rồi, mình không thể dạy họ cách tiêu tiền được. Ví dụ ra vũ khí siêu vip siêu độc thì có khi hứng lên họ lại đổi cả 100k dư chứ nói gì 50k dư lẻ

3. cái giá trị của pen thủ càng nó càng tăng nên là vì sao?? vi anh nói sẽ mãi mãi ko đổi lữa
    giá trị của món đồ sẽ mất khi nó quá rễ có dc
    100k dư mới cho đổi ,còn ko thì thôi ...

4. Có rồi chứ chưa có thì làm 1 cái giao dịch được. xong mua cái acc khoản 70 dến 90k dư thì mặc mà tung hoành!
    Khi đổi pen công Fan cũng có nói như vậy :)
    Đây là thảo luận ý kiến thôi bạn, chứ Fan cũng thừa biết lý do tại sao cái trò MU này từ 2003 đến giờ vẫn chưa sập như những MU khác hay những game online khác ở VN.

zDonghiz thích bài này.
  5. Trước kia cũng có người nói admin không bao giờ ra ring Pen thủ giờ lại ra event này .... nản thôi thì bỏ phiếu qúa rẻ cho anh em gạch đá ahihihi

6. tưởng tùng mới có 4 chân thôi nhỉ
    biệt danh tùng ve chó cũng k có gì là sai nhỉ

7. mong admin cho acc trên 30k pont dư + 1000 skii dư đổi ring pen thủ ạ .. vì ring pen thủ giờ quá hiếm .. ae ko ai có mà dùng ... toàn sver chắc chỉ có vài bộ
    đâm ra ae có hàng . ae ko có hàng .. làm sao 10 nhà thì lên có 7 nhà có ạ

8. 10 ông acc top thì cả 10 ông có pen thủ rồi. ai ngu đi đổi cái theo acc để ăn hành bạn oi

9. Theo em admin nên giảm điều kiện poit dư để mua theo các mức sẽ nhiều người mua hơn.
    ví dụ acc từ 50k dư trở lên thì mua được pen/ring thủ theo acc khảm socket khuôn 1; 60k dư trở lên mua đc kk3; 80k dư mua được kk4; trên 100k dư mua được kk5. Đồng thời mức trừ poit dư của mỗi loại khuôn khảm cũng thay đổi để phù hợp với gía trị từng loại, chứ không nhất thiết phải trừ zin đét 50k dư.

10. Cái ngữ cả ngày chỉ biết rình trộm từng con boss như mày thì tiền đâu mà mua Pend thủ? Kèm thêm cả trộm cắp vặt nữa cũng ko mua nổi đâu

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chết mất với mấy ông chơi acc 50k dư quá =)) , chương trình đang đưa ra để giamt point acc top >100k dư mà các bố cứ tư vấn cho tầm point dư 50k có lợi cho các bố khôn thế ;)) .
    @fantasymc nếu cho acc dư thấp <100k đổi có mà loạn.

12. tao k có tiền đâu nhưng chắc đủ mua cả họ nhà mày đấy

13. @fantasymc xin gop ý kiến này anh xem ntn.
    Để giảm lượng acc top dư cao và tạo điều kiện cho ae dc sở hữu hàng nóng. em có ý kiến sau.
    *Hàng ring pen thủ theo acc từ 50k dư trở lên đc phép đổi 1 cái trở lên theo cấp số nhân. Phí đổi 50k dư.
    *hàng ring pen thủ theo acc khảm 2 dòng giống nhau 80k dư trở lên đc phép đổi.phí 80k dư
    *hàng rinh pen thủ truyền thống mở giao dich 100k trở lên đc phép đổi.phí 100k dư
    *hàng ring pen thủ khảm 2dòng giống nhau mở giao dịch 130k trở lên dc phép đổi.phí 130k dư

Đồ theo acc VĨNH VIỄN không dc nâng cấp.
    Không dồn 2 acc để đổi.

14. Bac Fan cứ cưỡng tất cả acc trên 100k poil dư đều phải đổi.................. như kiểu PHTS ấy :D

15. nghèo như tao nhiều thằng như mày mơ cũng k dc ấy tùng ve chó ạ
    dậy từ 2h đêm săn từng con bos 1
    bị ks cay cú k làm gì dc quay ra chửi

16. không nhũng loạn mà cái game này cũng ko còn trường tồn dc lâu lữa nêu anh di sai đường

17. cái này chuẩn này. acc top mắc hết cột rồi ko biết làm j

18. 50k dư thì lượn
    50k dư muốn đổi thì mất 50k dư 2k sk lvtt 50 = pen k1 có đổi thì đổi =))

19. zMilano

zMilano Cư Dân

Riêng khoản này mình xin góp ý với bác fan như sau:
    1. Những acc có nhân vật chính có 50k - 70k dư cho phép đổi 1 món thủ nhưng với điều kiện chịu phí 50k point dư và phí bạc gấp 4 lần point dư. Như vậy 1 nhân vật có 50k point dư sau khi đổi thì vẫn dùng skill master đổi đc 20k dư nữa, còn nhân vật 70k dư thì ko mất skill vẫn đủ 20k
    Ví dụ: Acc có nhân vật chính có 70k dư đổi pen thủ chịu phí 50k point dư và 200k bạc.
    2. Những acc 70 - 90k dư cho phép đổi 1 món thủ nhưng với điều kiện chịu phí 50k point dư và phí bạc gấp 3 lần point dư.
    Ví dụ: Acc có nhân vật chính có 90k point dư đổi pen thủ chịu phí 50k point dư và phí bạc 150k bạc.
    3. Những nhân vật có từ 90k point dư trở lên thì chỉ mất phí 50k point dư.
    Ý kiến cá nhân là như vậy.

20. Mất trừng này để đc cái acc 0 dư 0sk 0 lvtt pen thủ theo acc ;)) bạn có chịu đổi ko.=)) rồi lại ăn hành ngập mặt ( lại còn pen k1 nữa thì chịu :)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi