8 về game Thảo luận chút về Sách Thuộc Tính của các class và tính khắc nhau của chúng !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 3notnhac, 2/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 3notnhac

3notnhac Chiến Binh

Hiện tại chúng ta có: lửa, nước, bóng tối, gió, đất. Vậy class nào nên dùng STT nào. Và khắc thuộc tính đó như thế nào? Mọi người cùng thảo luận >>

2. Mới chơi Mu à ,trước khí lập topic lên hỏi cụ gô gờ đã có rất nhiều người lập topic thế này.
    http://forum.mu-cnc.com/threads/tong-hop-ve-sach-thuoc-tinh-ss8.153/

3. Uay từng khe 1 đã mạnh thế rồi, tổng của 5 khe quá bá luôn, thảm nào các bác cứ nói chuyện STT. Mình toàn chơi level gà chưa bao giờ được thử

4. hình như là các sách khắc nhau thôi chứ chẳng tộc nào hợp cái nào thớt ơi .. mình nghĩ thế ae biết chỉ giáo thêm :D

5. Sách nào cũng đc. Quan trọng là tương sinh tương khắc thôi. Bạn tìm bài hướng dẫn cụ thể đọc đi.

6. Cách tốt nhất là dùng cả 5 cuốn. Đối thủ dùng loại nào thì mình dùng loại khắc với họ là ok

7. mình mới chơi sum, mình muốn ae góp ý giúp là nên dùng sách Gọi Quỷ lấy mt sách Gió có choáng hay là dùng sách phantom mt sách Sét có đẩy lùi, để pk và solo boss. Vì mình thấy % phép thuật của trang bị tay trái chỉ áp dụng cho đánh quái thôi k tác dụng pk, ae góp ý giúp mình nhé,
    tk ae.

BaBykool1 thích bài này.
  8. ssx thấy nhiều loại lắm k biết khắc thế nào

9. Nhiều cũng chỉ có 5 hệ là ĐẤT. NƯỚC. Lửa . GIÓ. Bóng tối thôi

10. mình trả hiểu gì về STT hếtn

11. Sách fantom nhé cậu.

tuanmencb1 thích bài này.
  12. Mình cày stt mỗi ngày đk cuốn mà không biết làm gì. Hôm dk cuốn đất 3khe ko muốn dùng nên cho

13. fantom đi thớt.. đa số thấy sum dùng sét mà :D.. với lại % dame nó cao hơn nữa

tuanmencb1 thích bài này.
  14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn này nói đúng nè. Sách nào xài cũng như nhau, quan trọng là các bạn biết cách khắc đối phương khi pk. Nhưng lên Season11 nó sẽ khác :).

15. Thắng_Già

Thắng_Già Chiến Binh

fantom hay còn gọi là Quỉ kiếm màu xanh lá cây đó hả

16. imtornados

imtornados Chiến Binh

Mình nghĩ thớt nên mua cuốn Animal Hentai 18+ sẽ khắc hết các loại kia :D =))

17. lên gôgle nhé bác cụ thể lắm luôn

18. dk dùng gió
    gl dùng lửa hoặc nước
    dw cột lửa dùng lửa , mưa thì dùng nước
    eefft dùng gió
    dl dùng bóng tối

BaBykool1 thích bài này.
  19. đợi lên SS 11 nhé bây h SS X thì như nhau cả thôi

longcuti thích bài này.
  20. Mình đang chơi 11 và đã thấy nó có áp dụng rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi