Thiền thần bé nhỏ

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi Yêu Một Người, 28/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhân vật trong game của tôi: SatGaiNo1
    Cụm máy chủ: SV Hoàn Mỹ
    Số điện thoại nhận thưởng (nếu bạn không chơi game): 0986489683
    Nơi tôi sinh sống: Hà Nội City
    Liên lạc với tôi tốt nhất qua: 0986489683
    Vâng để mở đầu cho bài viết của mình Tôi xin gửi lời chúc sức khỏe và lời chào chân trọng nhất đến toàn thể anh chị em trong cụm gamethuvn.net ! Thưa các bạn còn ít ngày nữa thôi chúng ta chào tạm biệt năm 2013 với chú Rắn tinh khôn và chào năm 2014 với chú Ngựa bạch may mắn ! Sau 3 năm kể từ ngày biết đến Mu 1 trò chơi game mang tính chất giải trí, lúc đó tôi mới chập chững chơi lại MU của cụm sv Hoàn Mỹ vì từ năm 2003 tôi đã cũng thử sức với MU Sài Gòn nhưng k gắn bó đc bao lâu thì fair nghỉ giữa chứng vì MU Sai Gòn đóng cửa .
    Để k dài dòng nữa Tôi xin vào chủ đề chính của bài viết này ... Khoảnh khắc ấn tượng nhất năm 2013 của Tôi là vào ngày 7-5-2013 là khoảnh khắc ấn tượng nhất với tôi ... Vào hồi 14 h 25 phút Ngày 7 - 5 - 2013 Tôi đc đón chào 1 thiên thần bé nhỏ đến với thế giờ này ... khoảnh khắc đó thật là xúc động khi đc đón trong tay người con bé nhỏ của mình ... Sau 9 tháng 8 ngày ngóng trông và chờ đợi thì điều huyền diệu nhất cũng đến ! Các bạn biết không điều gì quan trọng nhất trong cuộc sống với mình là gì ? Là được sống trong hạnh phúc với Tôi ngày hạnh phúc nhất là ngày đó ... Giờ baby của mình cũng được 8 tháng 21 ngày tuổi, ngày ngày cùng vợ chăm sóc nhìn con lớn lên ôi sao thấy cuộc sống lại hạnh phúc đến vậy ? Bố và Mẹ đã thầm cảm ơn ông trời và Đức Phật từ bi đã mang con đến với thế giới này ... Bố Mẹ hứa sẽ chăm sóc con và lo cho con 1 cuộc sống tốt đẹp nhất ! Hãy luôn ở bên Bố Mẹ con Yêu nhé !
    Ai trong đời cũng có 1 khoảnh khắc ấn tượng nhất và khoảnh khắc đó sẽ luôn theo bên mình đi đến hết cuộc đời này . Vậy trong mỗi chúng ta hãy sống và làm việc thật ý nghĩa nhé ! Đừng để thời gian trôi qua thật vô nghĩa .
    Mình có 1 bài thơ có thể nói là coopy ở 1 bài báo hay 1 trang mang xa hội nào đó nhưng vẫn mang lên đây để chúng ta cùng chia sẻ với nhau :
    '' Cái gì không thể vứt bỏ, hãy chân trọng nó
    Ký ức nào không thể lãng quên, hãy nhớ lấy
    Người nào không thể níu giữ, hãy để họ ra đi
    Những điểu không thể thay đổi, hãy chân trọng nó
    Con đường nào không thể tiếp tục, hãy dừng lại ''
    Bài thơ này tuy không hay nhưng với Mình nó lại điểu để mình hiểu và tiếp tục bước lên phia trước . Hãy hiểu và nâng niu những điều quan trọng nhất với mình trong cuộc sông !
    Cuối bài mình xin chúc tất cả anh chị em trong Cụm Gamethuvn.net có 1 năm mới sức khỏe dồi dào tiền vào như nước ... và gắp nhiều may mắn trong cuộc sống .
    P/S : Cảm ơn anh TTH nhé A đang mang lại cho anh em 1 sân chơi thật bổ ích và là nơi giảm strees rất nhiều ... HI :)
    Và đây là 1 số hình ảnh Baby của Em khi cháu tròn 8 tháng tuổi ... Các bác chém nhẹ tay thui k cháu nó đau nhé :
    Cháu Mới Sinh nè các bác : [​IMG]
    Và đây là hình ảnh cháu đc 8 tháng 21 ngày tuổi khí tự sướng cùng bố cháu
    Thân ái và cháo các bác !

Last edited: 28/1/14
    Thiên Thanh HiLonGDiEcDay đã thích.
  2. Đáng yêu và giống bố Nhĩ ! :))

3. Không giống bố thì giống ai ;;)

- - - - - - - - - -

Không giống bố thì giống ai ;;)

4. mặt thì giống cha con làn da giống mẹ

5. Thank you nhé đã nghé qua Top của mình hn mới vào đc game

- - - - - - - - - -

Chuẩn nhìn thế cơ mà :D

- - - - - - - - - -

sao bạn tinh thế ...............................................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi