Thắc mắc trả lại tên cho em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hungvxhb9, 6/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

cho hỏi bác nào lấy tên nhân vật trong MU Bá vương hungvxhb và hungvxhb9 của em vậy.?
    topic này em lập mong @GangterMU@fantasymc tìm giúp em, em sợ họ có mục đích xấu

2. hungvxhb9

chuyện là tên nhân vật hungvxhb9 mình mới cộng dồn để xoá nhân vật lấy tên, nay rảnh vào lập thì thấy bạn nào đặt tên mất, nếu bạn đang online diễn đàn cho hỏi bạn lấy tên đó làm gì và có mục đích gì ko ?

3. hungvxhb9

tiện thể như coment ở topic trên
    xin GT cho em làm support game , kinh nghiệm có thể tích luỹ thêm ^^

4. Cái tên của mình còn mang đi bán còn đòi ai !!! Thích thì pm GT còn không lập topic rõ ràng chút , việc gì ra việc đấy hộ cái , 1 thời gian làm cũng được mà giờ nát thế không biết
    thanks

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Designer chú ý ngữ điệu khi nói chuyện với thành viên nhé. Topic này close là đúng, bởi không có quy định nào là người khác không được phép đặt tên hungvxhb và hungvxhb9, không có quy định nào rằng cái tên ấy chỉ được phép thuộc về một người. Tuy nhiên chỉ cần giải thích nhẹ nhàng.

Dark Night thích bài này.
  6. Nếu là thành viên khác thì em không bao giờ nói , còn cậu này rõ ràng biết sai nhưng vẫn làm , vẫn nói , anh có thể xem nhật ký của bạn ấy ! Xin rút kinh nghiệm sẽ không để lần nào xảy ra nữa !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi