Chú ý Tuyển Cộng tác viên mảng cộng đồng

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Mã Cá nhân : 676767

2. quocmai

quocmai Cư Dân

Không thấy ad reply lại nhỉ :) bỏ bê forum quá

3. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Yên tâm đi Lão Hi chưa trả lời thôi còn forum đừng bao h nghĩ lão bỏ bê thử quậy coi cưng có lĩnh giải ko? :))

4. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

anh trungviet2k đã quay trở lại rùi nên việc tuyển dụng có thể nói hoàn tất ^^.

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Hoàn tất rồi hả bạn? Sao không thấy có thông báo ai trúng tuyển gì hết vậy ta.

6. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

up, sao đến giờ vẫn chưa có kết quả hay thông báo gì nhỉ, hoang mang quá

7. Vẫn chưa có thông báo chính thức gì nhỉ . Đang trong quá trình xem sét chăng :)

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Xin lỗi các bạn vì tổng kết muộn, do thời gian qua tôi có một số biến động. Biết rằng lỗi như thế này rất khó thông cảm, nhưng tôi sẽ cố gắng chuộc lỗi bằng cách hoạt động với anh em nhiều hơn trong năm tới.

Có 84 đơn đăng ký, nhưng chỉ 14 đơn hợp lệ, của các bạn:
    @mr1met80
    @hungvxhb
    @saivado1
    @xJameBollx
    @longcuti
    @c4u999
    @thisibuon73
    @gamemuvp
    @Designer
    @qdung93
    @mylove00
    @Achiko
    @HeaVenCz
    @GaiKH

Trong số 14 bạn trên, có những bạn từ sau khi đăng ký ít hoạt động trên diễn đàn, không biết bạn còn ý định tham gia nữa hay không?
    Tôi sẽ cân nhắc và có câu trả lời vào thứ 5 tuần sau, ngày 04/02/2016.

Kính báo!

9. MasterPie

Thật sự mấy tháng nay không thấy kết quả nên sốt ruột lắm anh à. Nhưng giờ có câu trả lời từ anh là vui rồi :).

10. Hy vọng GT ra event ngon ngon để a e quay về với BV

11. Gần tết vẫn qua các Box theo dõi , liên tục cập nhật thông tin . Năm vừa rồi TTH bận công tác từ thiện gần như ai cũng biết mà .Sắp có kết quả rồi cảm ơn Admin

12. Mình có xem về những hoạt động của admin TTH và rất cảm kích. Thật ko ngờ bác TTH lại giàu lòng nhân ái đến như thế, thế này mà cứ ngồi nhà kêu giải quyết vài cái đồ game trong khi người ta còn đi ủng hộ đồng bào. Nghĩ đến là đã thấy ko muốn chơi nữa rồi, bác loại em luôn đi

13. Thiên Thanh Hi

Một comment chân thành nhưng cũng rất ngộ nghĩnh, nếu bạn còn muốn đóng góp thì cứ đăng ký thôi, đâu cần loại :P

NhócTđ87 thích bài này.
  14. Thiên Thanh Hi

Anh em thân mến,

Hiện nay đã có kết quả xét duyệt, tôi muốn công bố trước tết để anh em làm quen dần, nhưng xét thấy còn một số công việc cần chuẩn bị nên xin phép rời việc công bố sang năm mới, cũng là để lấy may :D

Trân trọng!

15. MasterPie

Anh Hải làm em hồi hộp quá :D.

16. Ăn tết vui vẻ bên gia đình, lo lắng hồi hộp làm gì, cảm ơn TTH đã quan tâm tới mọi nguời

Thiên Thanh HiMasterPie đã thích.
  17. Thiên Thanh Hi

Xin công bố kết quả xét duyệt

@saivado1, nguyện vọng: Điều phối viên diễn đàn, đặc biệt box Hà Nội và Vương Quyền
    @thisibuon73, nguyện vọng: Box Tin Học
    @gamemuvp, nguyện vọng: Mảng cư dân lục địa
    @Designer, nguyện vọng: Điều phối viên diễn đàn
    @qdung93, nguyện vọng: Box Phục Hưng

* Chú ý:
    - Trong danh sách này có thành viên hiện tại đang là mod, nhưng tại sao tham gia tuyển CTV? Bởi sự khác biệt của đợt tuyển CTV lần này là yêu cầu cao hơn, khắt khe hơn, có chế độ trả lương... khác với các mod đang làm việc miễn phí.
    - 05 bạn trên sẽ sớm được phân công cụ thể tùy theo năng lực.
    - Cần thời gian thử việc khoảng 2- 3 tháng đầu cho đến khi có vị trí chính thức.
    - Hiện tại đã có thể tham gia box dành riêng cho Ban quản trị, vui lòng dùng chế độ theo dõi box để nhận được thông báo khi có bài mới.
    - Các thành viên có đơn hợp lệ (danh sách 14 đơn nêu trên) hoặc thành viên hiện tại đang là mod/mod thử việc của diễn đàn nếu có nhu cầu xét tuyển CTV vui lòng nhắn tin riêng cho tôi.

Kính báo!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi