Góp ý Về Event chủ nhật cuối tháng GT và Mod vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chaotg, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Event định kỳ rồi khó mà thay đổi được

chaotg thích bài này.
  2. Ý kiến hay nhưng khó trở thành hiện thực. Mình cũng có gd và đi làm t2--> t7
    Up cho bạn 1 phiếu

chaotg thích bài này.
  3. mấy thằng top nó mới đc có hơn 2ksjc thuê được sw3 với con pet là hết rồi.
    như này là hợp lí rồi trẻ con chưa vợ nó cầy được thì cho nó sw3 với pet cho nó chơi
    còn mình già rồi nhường em nó tí auto cả ngày tối về nộp full hòm zmm cũng hơn 100 cái kiểu gì chả có vài trăm sjc
    đủ thuê pet thế là tốt rồi. chứ ko lẽ đi làm kiếm tiền chủ nhật chịch tối vào có 2ksjc thuê cả wing lẫn pet
    không bỏ công sức thì không nên phàn nàn vấn đề này không đáng bao nhiêu đâu . ( sao ko xin full 30 ngày trong tháng cho nó tiện ai cũng bận)
    nạp cái thẻ 100k thì thuê pet với ring pen tốt rồi. chứ ai cũng kêu không có tiền thì GT thu được cái gì, lấy cái gì mà duy trì sever
    thế thì lấy cái gì mà quan tâm sever, không lẽ các ông nghĩ host sever nó free.
    tôi là tôi rất nể mấy thằng đồ khủng, không phải vì nó mạnh mà mình sợ, nể là nể nó đã đầu tư vào game góp sức chung tay với GT
    những nhân tố chính duy trì sever ổn định và mạnh cho tới tận ngày hôm nay. cảm ơn những cống hiến của mấy người đó!

4. bỏ ra 100 ngàn tiếc
    thế thì nghỉ game cho nhanh :D
    1 tháng có 100k :v

TrungGianBV2 thích bài này.
  5. chuẩn rồi đấy cơ mà ko muốn bỏ thì cày cho nhanh =))

6. Các bác chủ nhật còn được ngi. E đi làm ko có ngày nghỉ - những ngày ốm nặng ko làm đk. 1 ngày onl dk từ 20h-00h. Còn cái even e ko quan tâm lắm. Mỗi tháng bỏ ra vài trăm k thuê Pet và x2 các loại. E cứ tự túc là Hạnh phúc thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi