vấn đề bán acc trung gian chưa trả lại bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Chỉ Vì Đam Mê, 1/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi có một vấn đề hơi phúc tạp AE ai cho tôi ý kiến và mới
    Ban quản lý và trung gian bảo ngọc tức a điệp vào xem giải quyết giúp e
    chả là e có bán 1acc RF vào khoảng 23h ngày 30 tháng 8 năm 2016 với giá 17k bạc
    tôi đã đổi sdt thành công và bên mua đã chuyển bạc về cho trung gian
    BaoNgoc giao dịch đã xong nhưng do tôi chưa để lại tk nhận bạc
    sau đó suốt 17 tháng nay tôi không online hôm nay tôi online thì đã mất hết thông báo
    và bài tôi đã đang bán acc đó
    Tôi muốn hỏi là bây giờ tôi có thể lấy lại 17k bạc đó ko?
    Ai biết cho tôi xin một vài lời

2. 0933029xxx

0933029xxx Chiến Binh

vãi cả 17 tháng không online. gd ko để lại tk nhận bạc thì , chuyện khó quá bỏ qua đi, hơn 1 năm trời giờ mới hỏi.

ChienCoi1995x thích bài này.
  3. Chắc lại bị e Hồng Hạnh lừa chứ Trung gian nào. Vào xem lại t nói đúng ko nhé

4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

ChienCoi1995x thích bài này.
  5. bác này được gọi là thánh cmnr. bán xong kệ con mẹ nó. 1 năm rưỡi sau đến đòi tiền^^

IGC1167376GrandGlory đã thích.
  6. lãi họ x mấy rồi thớt ơi =))

GrandGlorygamemuvp đã thích.
  7. Mới đọc tưởng ông gõ sai ngày tháng năm hóa ra thanh niên 1 năm rưỡi mới nhớ mình bán bạc =))

tocbacvjp thích bài này.
  8. các thánh cứ chém quả lại giời e mới tù về ^^

IGC1167376GrandGlory đã thích.
  9. nhưng rù sao e cũng cảm ơn BQL giúp e lấy lại đc bạc! làm ăn thế chứ thì mới đông khách hàng

10. do ông ko để tài khoản và pm nhận lại bạc thôi mà nhỉ :))

11. Bán con RF cho mình từ năm ngoái mà con này mình đã bán đi và nghỉ game rồi mà bạn này vẫn chưa nhận được bạc ah. Hài vcđ :))

GrandGlory thích bài này.
  12. @Quang Minh hihi ko phải là ko nhận đc mà chưa nhận đc thui!

13. ko biết ca này có nhận lại đc bạc ko nhể! @Designer

14. XL nhé. ko bao giờ có TP nào hơn 1 năm tôi ko Ck trả bên bán. có những Tp tôi ko cmt trả bạc vì nhiều trường hợp người bán inbox riêng hoặc pm sdt để quy đổi( bán bạc) nhận vnd hoặc chuyển đổi bạc đó để mua tài sản( hoặc acc kế tiếp). rất nhiều AE cũng từng bán ac= bạc sau đó bán bạc = vnd cho tôi kiểu này. chứ ko phải tôi ko cmt đã chuyển bạc trong TP TG đó có nghĩa là tôi chưa chuyển nhé. Ko có chuyển tự nhiên hơn 1 năm chơi MU bán ac xong tự nhiên lại nhớ lại là tôi chưa chuyển bạc :). thân !!

Ê Raihunter985 đã thích.
  15. a có còn nhớ quả GD của e chứ

16. e mua của a quá nhiều sic fb của e là Khánh Trắng nếu a còn nhớ FB của e thì a biết e mua của a bao nhiêu sic

17. còn vụ của e là đêm ngày 30 tháng8 năm 2016 e bán nhưng 6h sáng e bị bắt nã nên nên đi 17 tháng vừa về hôm 31 tháng1 năm 2018 nên e ko online đc! bjo e lập lại cái TP xem có lấy đc lại ko! còn thực sự với bác 17 tháng trời e mất mát tầm 200tr rồi có 17k sic bác nghĩ e phải làm mấy trò mèo

18. chứ 9h tối e phi xuống nhà a đưa cho bố mẹ a 2tr8 để e mua cái ních game là bác biết e ham chơi game như nào rồi còn j

19. - Có chứng cứ gì chứng minh thì tốt hơn , lâu quá , không thể dựa vào lời nói được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi