Góp ý Vấn đề đổi sdt từ PH sang BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NgheAn37, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mới chuyển sang BV mà bên này đổi sdt thì phải cày 200 lần rs thì mới được đổi.thế này thấy bất tiện quá.mong @GangterMU cho phép đổi như bên PH.chứ như thế này thì không hay lắm

2. nó phải hơi bất tiện tí thì mới đỡ loạn cậu ah, cày đi nhá t cũng được 200 lần rồi

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chúng tôi muốn những anh em tâm huyết tâm Phục Hưng tiếp tục sang BV để CHƠI, chứ không phải mấy anh em tranh thủ mang acc sang BV để BÁN

4. Chuẩn luôn để 365 ngày cũng đc :))

zHoangKuTeKhenhDZ đã thích.
  5. Hay :).

6. Bác @fantasymc , đợt sát nhập PH - BV tiếp theo là khi nào vậy ?, vì cuối tháng bận nên bên PH còn nhiều A e chưa kịp chuyển sang Bá Vương.

7. như thế nào là Chơi mà như thế nào là bán .cái từ tranh thủ mang acc từ PH sang để bán.cậu nói chúng tôi hốt được acc bên PH chắc.hay đi lượm được acc rồi sang đây kinh doanh.tôi vừa sang BV đã mua hơn chục củ đồ đạc rồi Bán cái gì đây.

8. Mua đồ về acc rồi thì cần gì đổi sdt :)) hay là mua được acc ngon hơn rồi à. :)) chục củ đồ bên BV nó chỉ gọi là bình dân thôi :))

KhenhDZ thích bài này.
  9. cũng chỉ mong là bình dân thôi.nhưng tức chưa gì đã bảo PH sang để đi bán

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

nói một cách rõ ràng, thì bạn trả "hơn chục củ" đó cho người khác, cho thành viên khác, chứ không phải bạn trả cho chúng tôi. Chỉ khi nào bạn reset, lúc đó bạn mới trả cho chúng tôi "vài trăm bạc".
    Vì vậy bạn đừng so sánh ở đây.

Nếu bạn không BÁN, thì đâu cần đổi số điện thoại đăng ký làm gì

11. a hnay hơi bị nóng rồi đó^^.sử lý cho e cái acc . hoatuan bị lỗi không huỷ dc bảo hiểm cái mệnh kiếm +10 5sk hộ e với @fantasymc

12. Đổi sdt có nhiều lý do.cứ không phải bán acc mới phải đổi sdt.thế mua acc .cho acc .đổi acc không phải đổi sdt à

13. Cảm thấy không phù hợp với Bv. Muốn chơi thì không được. Muốn bán thì không xong. Vật vờ như con ma điên.

NgheAn37 thích bài này.
  14. Rồi Khắc Đâu Vào Đấy Hết Thôi AE Bình Tĩnh

15. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Vẫn cứ là thích cách quản lí của ad nhứt :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi