8 về game vấn đề người chơi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi baotrung08, 3/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. zen giờ cũng rẻ quá. rao bán tỷ giá 100 mà còn xếp hàng chờ người mua.

2. vấn nạn này tương lai có khả năng games xập

thứ nhất games tiền thật xuất hiện vấn nạn lừa đảo bung hack rất nhiều fan thì bó tay bó chân ko can thiệp và ko thể khắc phục

thứ 2 : fan cũng cố gắng duy trì gămes và nâng cao thu nhập để duy trì sever ( theo cá nhân tớ có khả năng fan đang góp tiền mua phần mềm chống keylog và hack. theo cá nhân tớ nghĩ thế :D )

mình đưa ra 2 ý kiến riêng để duy trì sever giảm đc 1 vấn nạn lớn nhắt từ xưa tới nay đó là quay số vui . fan phải hủy cái trò chơi đó đi

spin để lại cho ae quay lấy lộc cũng được mà hủy luôn cũng đc fan muốn cân bằng games và duy trì người chơi thì giảm những tệ nạn ko cần thiết :D

ae nó hăng lô đề thua cũng ko cay cú bằng 3 cái chiêu trò đó mong a khắc phục sớm :)

cứ đà cũ tiếp diễn có khả năng games giảm người chơi nhiều thì dăm 3 cái cắm acc cũng phế

vì trung gian ngưng mua bạc là 1 số ae ra đảo hết . hiện tại bây giờ có kha khá nhiều tay ôm bạc xả vội xả vàng ko dám ôm lâu như trước
    '
    mong anh xem xét ý kiến của e @fantasymc chứ e thấy sever giảm người chơi dần rồi . từ tốp đến tân binh giờ dân đen cũng đang thấy sách va li đi theo :))

3. 7/7/2020
    Mua cặp acc 1m9
    15/7/2020
    Bán 1m5 ko ai hỏi

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

@fantasymc A cho bán skill ở mức 400 skll sẽ có nhiều a e bán. và chơi
    2 a cho thỏ như cũ đi chứ ai lại căn giờ cho mệt
    nên bỏ spin và QSV e cũng rất đam mê spin nhưng cũng khuyên nên xoá 1 trong 2.

5. Đấy làm bạn mua hớ thôi. Acc đẹp giá chuẩn vẫn có ng xúc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi