Góp ý vấn đề quái cua MUBV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ladyvodoi, 15/11/14.

?

bán có thấy quái MUBV yếu không

1. quá yếu

11 vote(s)
    35.5%
  2. hơi yếu

4 vote(s)
    12.9%
  3. vừa

12 vote(s)
    38.7%
  4. hơi mạnh

5 vote(s)
    16.1%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo như nhiều AE phàn nàn vấn đề này nên mình lập TP này mong GT xem xét.
    MUBV cũng SN đc 5 tuổi rồi và top cũng trên 1900 rs rồi nhưng sức mạnh của quái không được chỉnh xửa kiến các bãi trên vip toàn MG và các TTX TTD.
    ví dụ arena vì quái arena quá yếu nên 1 TTX 1 hit cũng chết khiến cho các NV top muốn có bãi cày bắt buộc phải pk (ma pk thì toàn người quen) pt thì họ cắm đến 5 acc full pt nên ko thể.
    vậy ý kiến của nhiều AE là mong GT phân cấp lại sức mạnh của quái để AE cao thủ cũng như tân thủ đều có thể cày cuốc

2. để AE cao thủ thì AE tân thủ cầy thế nào được ^^

3. Tớ thấy hơi yếu như em nhện tớ thấy cũng trả khoẻ là mấy.

4. tăng sức mạnh quái như HN SS8 ý :D

BeHaChi thích bài này.
  5. ngay cả quái k2 vip mà ttx nó còn ks đc mới nản

6. Cái này cũng là 1 ý kiến hay. cho mấy map như trên k1k2 quái đánh top mất 5k máu chắc chẳng tân thủ nào dám lên. :D

7. lên nào

8. Đi cầy MT đi. ở đây lên với xuống cái gì. :))

9. cho quái mạnh lên đồng nghĩa các máp đấy có muốn cầy master cũng không đc vì nó đập cho mất máu lia lịa thần mã chết nhanh :))
    mà bọn tân thủ nó không lên nữa icarut sẽ lại nhộn nhịp :))
    nhiều thằng mới chơi đánh mãi không chết 1 con quái nản nghỉ game :))
    dự là acc top lại sắp lên giá

10. MÚN QOAI MẠNH LÊN RAKION ,vulcanus hoặc đánh qoai kim cương ở acheron đảm bảo mấy em tân thủ ko em nào dam' mò vào đấy train kể cả top nếu ko có đồ

XeOmDe thích bài này.
  11. thần mã thích điều này

12. Nếu mật độ nó đông thì chả nói làm gì. Nhưng archeron rakion có chỗ đc gọi là bãi quái ko

13. Để như vậy cho anh em tân thủ cày lever cho nhanh[​IMG]

14. lên rakion mà cày.ae tân thủ còn chơi chứ

15. thế theo bạn bao nhiêu mới đc gọi là đông bạn đã thử vào bãi vip của 2 máp đấy chưa

16. Quái khoẻ Pro nào muốn cầy MT nhanh thì phải thay TM nhanh, :))

17. mấy quái cao cấp ko phù hợp cho kay cuốc
    1: quá thưa để có thể cắm chuât : nếu 1 giờ cắm chuật ở Rakion nà đc = k2 thì cao thủ cũng xẽ lên rakion
    2: tầm đánh của quái quá xa và ảo: ngay ở máp k2.5 mấy quái thuộc tính cũng đứng ngoài tầm bão đỏ và BAS đánh ta mất máu mà chưởng của ta ko đánh tới.
    3: nếu bạn bị mất HP liên tục nghĩa là bạn ko thể đeo pet vì pet xẽ sụt máu rất nhanh
    vậy theo mình mong GT fix máp kanturu remain đông quái thêm 1 chút gọi là có thêm bãi cho AE có thể kay mt, zen. Và fix quái đó có 1 lượng hp cực lớn tầm 5 đến 7 triệu hp thì xẽ rất đẹp cho cao thủ

18. rất mong GT xem qua mục topic này và cho ae ý kiến!

19. up qua 9 xác luôn

20. ko cần tăng sức mạnh quái chỉ cần tăng lương HP của quái lên gấp 10 lần là ok. :))
    VD quái k2 200k máu 1 hit chét bây giò 2m máu mấy hit mới chét dc tân thủ vẫn kay đc mà top cũng kay dc chứ giò top 4 top 5 ko ks đc 1 thang tân thủ đỏ lòm ở vip k2 nản :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi