Góp ý Vấn đề thay đổi chế độ RS top BV hiện tại

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 30/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. event TM kém BV rât nhiều nhé vd top 9 BV dc 1m thì TM chỉ dc 1 món full thôi. mà full giò hon gì 445 trong khi đó 1m giò làm dc cả sét 445 15 gc 9gst rồi :))

2. thế sang BV mà chơi! ca thán gì! :)

3. GT tính tóp 1 là tóp 0!!! event này nghỹa là thím nào cách tốp 4 lần thì mới đc tham gia :)
    mà cứ mỗi tháng đấu giá víp 1 lần!!! k bjk đấu giá cái j nhỉ =))

broken moon thích bài này.
  4. lôn cái cà. đang nói sự khác biệt 2 sv mà cùng 1 ng quản lý.

5. Nghĩ thử xem! SV suy thoái GT được cái gì? GT muốn thế chăng! Nguồn lợi từ nạp thẻ xuống rất thấp! Chắc không đủ để duy trì sever! theo mình nghĩ là thế! Cho dù mấy cái event bên TM ngang hàng bên BV thì cũng chỉ làm cho sv thêm của thêm cải mà thôi! chả giải quyết được gì!

nguyenngoc2803 thích bài này.
  6. làm a e bỏ đi lỗi do mem ah :)) . vì sao a e bỏ TM mà đi

broken moon thích bài này.
  7. thế nên cần GT có nhưng chính sách kịp thòi cho TM. trong khi TM 1 ý kiến GT cũng ko có. 1 lời đọng viên cũng ko. a e ý kiến đóng góp chính quyền bỏ ngoài tai. mem là thường dân làm dc gì. chỉ mong chính quyền đừng bỏ dân thôi. hiện nay TM đang rất hỗn loạn ko biết tương lai ra sao. liệu có như HT và THN ko nữa. nghĩ mà nản :D. ta chơi thần long nên chả quan trọng lắm trước chơi TM thấy a e bên đó giò khổ quá có vài ý kiến thôi.

8. vấn dề này thì tớ hoàn toàn k dồng ý với bạn chưa nói dến vấn dề khác cậu bảo chủ G nào mà win ctc dc làm vua 1 vùng
    dât mầu mỡ dúng k uh mình công nhận. nhung cậu bảo người tốp 1 dứng dầu làm vua cua lục dịa Bv dâu cũng dc vào thi
    bọn tớ hàng tháng mất bao tiền nộp Rena dể làm Gì nhỡ vị vua dấy vào phá máp k cho ai cày thì làm the nào
    the thì hàng tháng ctc dể làm gì cho mệt GT tạo ra máp Vua là 1 vùng dất hấp dẫn là dể cho các men và các chủ G
    tranh dua và dấu tranh dể rành dc chứ giờ vào game mà k co mục tiêu phấn dấu tranh dua thì còn gì thú vị nũa cậu
    tớ chẳng hiểu cậu nghĩ thế nào
    còn tớ tháng này co khả nãng bận lên có khả nãng G ớ k tham ra ctc
    còn rù sao nói như thế nào tớ cũng k dồng Ý với ý kiến của cạu

nguyenngoc2803broken moon đã thích.
  9. Mong GT ghép TM với BV như ghép HT với PH! đồ TM mà sang BV thì quá bá! toàn full k5!

10. Đó chỉ là ý kiến nhỏ mình lấy ví dụ thôi mà bạn. Minh cũng tham gia CTC như cậu nên hiểu vấn đề cậu nói... Còn những ý chính mình đề xuất ở trên bạn thấy thế nào?!
    :)

11. đang định ý kiến về up top vì top 5 hoài ko lên đc. thì GT làm TP này. @@

12. Từ tốp 20 lên tốp 5 còn vất vả

13. điều chỉnh lại hay thôi

14. kimluong88

kimluong88 Cư Dân

GT cho em hoi... hum nay e dung top1 event roi thi mai e se dk len top 4 ak ...e dang top 5 ...

15. Hôm nay đã tính đâu cậu! khi nào ra báu vật mới thì bắt đầu!

kimluong88 thích bài này.
  16. kimluong88

kimluong88 Cư Dân

tinh roi

17. Chém gió! Bạn thật là gà mà! K thấy GT ghi rõ Bảo vật k thể trao đổi buôn bán hả! Tính có mà loạn!

18. với lại chỉ tính cho top 4 thôi! Top 5 miss! theo GT tứ trụ là top 1 thì top 5 là top 4 trong game!

19. kimluong88

kimluong88 Cư Dân

noi nhu mi moi goi la k bit day @@ .top 5 trong game la top 5 con gi ~_~

20. Tứ trụ trong game là top 0 ngu ah!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi