Góp ý Vấn Đề Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuanBUCAC, 12/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái tên ko phải nói lên con người ta mắt dậy. Ở ngoài đời bố mẹ yêu nhau lấy nhau đẻ ra 1 bày con. Đứa út được đặt tên là bướm. Lúc đi học cô giáo gọi cũng ngại lên cô thường gọi bạn ý là bướng. Những ông làm ở xã người cha ra đăng ki tên khai sinh cho con cái thì lại đóng giấu ầm ầm. Đổi lại tên hay không là do người đặt. Ae bảo nhau nhẹ nhàng có gi mà phải khóa tp của nhau. Con người sống phải có tấm lòng. Tôi có gi sai thi xin 2 từ sory . Nói chuẩn thì xin các bạn 2 từ thakiu

MasterPie thích bài này.
  2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nếu như góp ý với thái độ hoà nhã, mang tính xây dựng, điều này tôi hoang nghênh cả. Nhưng lại tỏ thái độ khó chịu, nhục mạ. Để ngăn chặn việc này nên phải khoá.

HungMap thích bài này.
  3. Thôi bạn ak đơn giản chỉ là cái tên thôi nghĩ nó đơn giản thì là đơn giản Quan Tâm Anh em bá vương vui vẻ mãi la ok

hoangdieuMasterPie đã thích.
  4. Anh Em Phải Hiểu Cho Các Thành Viên MoD Anh em muốn Tìm Hiểu Nhau Và Lịch Sử Của Mình Để Rễ Nói Chuyện Hơn Khi Vào Nhiều Câu Chuyện khác

MasterPieTuyệtTình.Cốc đã thích.
  5. Vấn đề thứ 1 mình rất thích nếu được GT quan tâm,
    Vấn đề thứ 2 hình như được đổi tên, vì mình đọc lại luật không thấy Gt bảo đổi tên bị mất point.
    Mình là thành viên mình góp ý riêng với cậu @qdung93 từ hồi PH sát nhập cậu làm mod BV, tớ thấy hầu hết topic nào cũng có cậu , Mình là người có chức được GT tuyển chọn không cần nhất thiết vào comment hết đâu cậu, vào đọc xem các member thắc mắc gì nếu biết thì trả lời thấy hay thì like, không đúng luật rồi xử, lâu lâu chém vui với ae là được. Như vậy sẽ được lòng anh em hơn. Mình là cán bộ hơi đâu mà tranh cãi với các mem. Đấy là cách lên diễn đàn của tớ, Tớ thì không làm mod ở game nhưng làm bên diễn đàn XD. Đấy là tớ góp ý với cậu vậy thôi. Chúc cậu luôn vv.

MasterPie thích bài này.
  6. Họ cũng chỉ làm đúng với trách nhiệm mà BQT giao cho họ thôi mà cậu. Chứ có rảnh đâu mà chọc ngoáy linh tinh để người khác gét chứ.

MasterPie thích bài này.
  7. tóm lại làm thê nào thì làm, gửi được thông điệp đến ADM rằng
    chúng tôi muốn đổi tên nhân vật đổi chủng tộc (miễn là ko đổi giới tính) ko mất poi VC ko mất MT.
    giúp anh em được trải nghiệm thêm nhiều cái hay của các nhân vật khác nhau.

Last edited: 14/6/16
    MasterPie thích bài này.
  8. :)) theo tôi thỳ ko nên làm như vậy sẽ làm lợi cho 1 số thành viên và giá sác các nhân vật thây đổi đột ngột ví dụ ef có poin vk đang phế nòi ra đổi tộc sang tộc khác hot hơn nhiều thế giá sác nó độn lên khá nhiều

AnhChamSoc thích bài này.
  9. Cái này thì em góp ý với bạn ý thôi anh ạ. Chứ e với bạn ấy đâu có gì đâu ạ. Game đối với em cũng như cuộc sống ngoài đời thôi. cũng phải học hỏi nhiều anh ạ. hihi

TomMai thích bài này.
  10. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

1 - khi bạn đang chơi 1 nhân vật (Nam) có point VC . (VD: MG) nó phế các bạn chuyển sang DK DL để loạn .
    2 - Khi các bạn đổi Giới Tính ko mất point VC sẽ làm cho giá acc tăng đột ngột .
    3 - Point VC đã được thiết lập (mặc định) khi các bạn đăng kí kết hôn thì làm sao các bạn có thể đổi được trừ khi li dị để ẻm còn lại đi theo người mới .

Đó là những gì mình nghĩ thôi .
    Quá khó cho 1 cuộc tình

AnhChamSocMasterPie đã thích.
  11. Thế Thì không lấy vợ nữa là ok kiki

12. ồ thế a định ở vậy nuôi thân à

13. xin bổ xung thêm là GT cho lấy vk Tân Thủ nữa đi =)) có 1 acc top1 còn mấy acc phụ thì 21xx với 17xx ko lấy dc ck top1 ;))

14. chênh lệch 200 à ^_^ cố ^_^

hoangdieu thích bài này.
  15. top1 vs 21xx mà lệch 200 á =))

16. đang bảo giới hạn là 200 chứ ^_^

hoangdieu thích bài này.
  17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Anh thấy sao khi cô vợ 60 tuổi cưới anh chồng 20 :)).

hoangdieu thích bài này.
  18. trâu già đòi gặm cỏ non. không được đâu sói à^^

hoangdieu thích bài này.
  19. mình thik là dc chứ ai chơi cấm kiểu này em. hạn chế vậy ko hay cho lắm =))

20. cho chú lấy dc em 18 hay 20t ý chú sao. ko lẽ nói em này nhỏ quá ko lấy hả. ai cấm trâu già ko ăn dc cỏ non chứ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi