Góp ý VẤN ĐỀ ĐUA TOP THÁNG

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NTTTTN, 23/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MONG @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN XEM XÉT CHO VIỆC ĐUA TÓP THÁNG NHƯ BÊN CÁC SV KHÁC LÀ ĐÀO NGỌC HOẶC BQT CÓ THỂ CHO ĐUA TOP THÁNG BẰNG RS NHƯNG QUA NGÀY HÔM SAU SẼ MẤT SỐ LẦN RS ĐUA TOP VÀ TRỞ LẠI SỐ RS BÌNH THƯỜNG ĐỂ CHO NHỮNG ANH EM ÍT THỜI GIAN ONLINE VÀ KO ĐUA TOP CÓ THỂ THOẢI MÁI HƠN TRONG VIỆC CÀY CUỐC KHỎI PHẢI QUA NHỮNG NGÀY TIẾP THEO CHẠY ĐUA ĐỂ RS CHO BẰNG TOP ( RẤT BẤT TIỆN CHO NHỮNG ANH EM BẬN CÔNG VIỆC, HỌC TẬP ..... ÍT THỜI GIAN ONLINE ) MONG BQT XEM XÉT
    P/S : Ý KIẾN CÁ NHÂN MONG ANH EM ĐỪNG GẠCH ĐÁ

2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Đua top rs này thể hiện tính pro hơn là đua kiểu ăn may

hoancon89mrnhimvip đã thích.
  3. thế dua top là đua rs ak.t tưởng Dào Ngọc

4. Thế thág nào cũg đua tốp 1 lân àk

5. nghĩ sao mà để đua tốp rs thoải mái xong ngày hôm sau trở lại bình thường, ông nghĩ ông rs 65 lần là sung sướng lắm ak. tôi thì muốn rs tẹt ga luôn chứ mỗi ngày 1 lần khó chịu lắm. máy tính thì để chạy 24/24 cũng xót, nhưng tắt đi thì ko có po ko có zen nên đành chịu để vậy cho nó đạt cấp độ cao nhất cho sướng cái tinh thần max tốp. [-(

hoancon89 thích bài này.
  6. Hì có chug quan điểm cùg chủ tốp.

7. Ăn gạch là cái chắc.:D.đua kiểu này mình cũng thấy đc.đâu có vượt xa quá đâu.ae sau chỉ bỏ 1 tý time ra là bằng tốp rồi.

8. èo, lỡ rồi, nốt 15 lần rs tháng này đi

9. Giỏi đc chục lần chứ mấy

10. Vậy ai cũg bật máy tính lên chỉ để cắm đầu vào rs đuổi tốp àk bạn. Bạn ở mốc rs hiện tại thì đuổi tốp nhah. Mai ngày rs cao đuổi tốp sao đc nhắt là menber mới tham gia game lúc ý đồ

11. Hì biết là vậy mà bạn. Nhưg đây chỉ là góp ý thôi. Tai trc mình ở tl va tm chưa có như thế.

12. rs tẹt ga thì sv được bao lâu nói mà ko suy nghĩ ah

13. cũng không đc mấy đâu cậu à. giảm exp khi rs, thì cày cũng há mồm. mình không có thời gian, mỗi ngày làm 2, 3 phát rs là vài hôm duổi kịp. cày thêm 1 2 lần cho nó có động lực cũng hay. Hơn là max cắm PO.

14. nhiều người đi làm về ol được tí ban tối có khi bận việc ko ol được thì cậu nghĩ sau

15. NÓI KO PHẢI ANH EM CHỨ NHỮNG BẠN ĐI LÀM CÓ GIA ĐÌNH RỒI CAC BẠN NGHĨ CÁC BẠN ẤY OL 1 TUẦN ĐƯỢC BAO NHIỀU THỜI GIAN KỂ CẢ NHỮNG BẠN ĐI HỌC NỮA THỜI GIAN OL RẤT ÍT KO LẺ OL LẠI CẮM ĐẦU VÀO CÀY RS AH THẾ THÌ NHẠT LẮM

16. việc này không đến lượt bạn phải lo. hay bạn là người bận rộn nên mới lập ra cái topic này :-?

17. ĐÂY LÀ GÓP Ý NHÉ CÒN VIỆC KHÁC LÀ CỦA BQT Ý KIẾN THÌ LÊN PHƯỜNG

18. ONONSTOPO

ONONSTOPO Chiến Binh

MONG ĐUA TỐP LÂU LẮM RỒI ĐẤY.NGÀY ĐƯỢC CÓ 1 LẦN CHÁN KHÔNG TẢ ĐƯỢC,TOÀN CẮM ĐÓ ĐỂ KHÔNG,ĐỒ KO RƠI,NGỌC CŨNG KHÔNG NỐT. MÀ ĐUA TOP NGÀY ĐƯỢC MẤY LẦN ĐÂU MÀ.CHỈ CẦN 1 NGÀY CÁC BẠN RS 2 LẦN LÀ TRONG 1 THÁNG ĐUỔI ĐƯỢC TOP RỒI,KO CẦN NHIỀU ĐÂU.
    MONG NHIỀU NHIỀU ĐIỂM MÁSTER CÁI

19. thế thì bạn cũng rảnh rỗi thật. có gì không phải thì sorry:-h

20. Ae đừg cãi nhau. Chỉ là góp ý thôi. Còn quyết định thì của nhà nc mà. Góp ý nếu các bạn thấy ko hợp lý thì ko đồg ý hoặc có thể back lại. Chứ đừg làm mất vui.

NTTTTN thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi