Thắc mắc Xin Chuyển Acc từ PH sang BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vuongbang86, 21/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình còn mấy acc chưa chuyển được sang server BV do mỗi khi đăng nhập chuyển thì bị thông báo lỗi:
    ID: thinh509 ( trước đăng nhập được ở PH nhưng khi vào chuyển thì bị thông báo tài khoản bị khóa trong khi chưa sang được BV)
    ID: vuongbang1 và ID: 0915222029 ( khi vào mục chuyển sv thì bị thông báo là tài khoản đang chơi phải out game mới được trong khi server game PH close đã lâu rồi).
    Vậy mình muốn chuyển 3 ID nêu trên sang BV, mong admin chuyển giúp. thanks

2. úp cho bạn

3. vụ này hơi khó. giwof chỉ cầu GT có gì đó gọi là ưu ái hoặc cảm thông may ra dc :)

4. HungArs thích bài này.
  5. @GT linh động giải quyết cho bạn ấy để sv thêm đông vui @GangterMU

MasterPie thích bài này.
  6. Upppppp lên nào !

HungArs thích bài này.
  7. trâu chậm uống nước đục , sướng thế không biết, úp cho 1 phiếu để sang BV chơi cùng a e

8. Khó Nam Cường

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

HungArs thích bài này.
  10. chuyển sang được nhưng có đồ gì chắc khoá đến chết đấy anh ạ

11. up lên nào

12. cũng là do GT ko giữ lời hứa thôi, bảo để sever PH hoạt động khi còn những ng không chuyển sang BV đến hết 30/05 nhưng đùng cái đóng luôn sever

13. Quý cũng bị kẹt nhiều acc giữ đồ quan trọng bên PH mà không có cách gì để chuyển sang đây, vì đồ để trong nhiều NV chưa RS, SV PH thì đóng cửa quá lâu rồi không thể vào RS hay cất đồ vào hòm được.

14. ka này chắc ae bên PH lâu không biết sát nhập bên Bv GT cũng thông báo rồi mà chắc ka này khó đấy vì lý do SV PH đóng cửa rồi =))

15. acc thì cũng chỉ có xác nhân vật thôi chẳng có đồ gì cả nhưng mà từ lúc có đăng ký chuyển đến giờ cứ vào mục chuyển là bị báo lỗi vậy lên mới post để admin chuyển giúp thôi chứ ko có j nghiêm trọng cả. Do mình post bài báo lỗi muộn thôi

mrphongno2 thích bài này.
  16. uk tớ Up cko bạn 1 phiếu sớm sát nhập sang Bv nha cko tất cả thành 1 cụm Server thôi =D>

vuongbang86 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi