Góp ý Xin được mỡ lại tài khoãn để tiếp tục tham gia trò chơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Hatan94, 19/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Khi tôi giải quyết thường có 1 thói quen như sau:
    - Nếu Account lừa đảo, chỉ là lừa lọc đem đồ về acc mình, nhưng vẫn có ý thức sẽ dùng nó để chơi Game, dùng những gì hack được chăm cho nhân vật của mình >> Tôi sẽ xem xét thả acc , cùng mức phạt xóa toàn bộ vật phẩm
    - Còn lừa đảo xong, tẩu tán, chuyển đi tùm lum, thì xác định nghỉ Game

Còn bên bị lừa đảo >> thì tùy trường hợp mà tôi sẽ gần như ko giải quyết gì, để bạn có 1 bài học nhớ đời tránh bị lần sau !

2. thương cho roi cho vọt =)))))

coixuongkk thích bài này.
  3. Hatan94

Hatan94 Cư Dân

Thì tài sãn e chuyễn về acc phụ tính bán acc nhưng vì lòng tham e đã không bán nữa mà chuyễn về acc chính chơi tiếp.giờ a xoá tài sãn lừa đó cộng xoá toàn bộ tài sãn e có đc trã xác cho e đc rồi :( @GangterMU

Last edited: 20/11/15
  4. tất cả game đều có thông báo. riêng gamethuvn thì từ trc đến giờ khi đã có bằng chứng lừa đảo thì sẽ ra đảo vĩnh viễn. đến bọn nhóc nhóc 11-12 tuổi mới ra quán chơi game còn biết điều này nhé :) 1 lần xin tha được rất nhiều người khác cũng xin và cũng được tha. như vậy sẽ k có luật lệ nữa. lừa đảo tràn lan :) như thế sẽ hỏng hình tượng game thủ trong mắt mọi người. và hỏng nhân cách con người :) đừng nghĩ đến chuyện được thả nhé bạn :) dám làm dám chịu :) lúc lừa có nghĩ tới chuyện này k ạ ^^!

mgchien97 thích bài này.
  5. 94 ak đủ tuổi đi tù rồi e ak....khoá acc là may

minhminh1123 thích bài này.
  6. thế em ấy bao tuôit rùi
    đả mấu đi tù củng đc mà :D

7. hix lại còn lừa chăm chút cho NV khác với tẩu tán :D

8. ước mơ, ảo tưởng, ....

9. đi lừa đảo rồi mở mồm ra van xin ko sợ ng ta chửi cho hả

10. :))
    Muốn quay lại thì lập lại nv mới mà chơi.
    Xin với chả xỏ, làm như oan uổng lắm ấy. Chưa block all + Block IP là may rồi.

11. những thằng này cứ cho ra Côn Đảo đập đá cho a.e yên tâm

12. dính block rồi thì thả sao được

13. block hết acc, lừa đảo vẫn là lừa đảo thôi, cuộc đời không khá lên được, bỏ game bỏ lừa đảo chăm lo làm ăn đi, mạt kiếp, mạt kiếp

14. mày câm đi thế bạc của t bị lừa m tính sao ?

15. Tâm huyết - mở mồm ra nói cái câu ko biết nhục . Tâm huyết với MU mà mới chơi 2 tháng đã đi lừa đảo để bị khoá cả acc . Hẳn là tâm huyết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi