xin hỏi về fps của game

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi AnTaoDi, 19/4/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

theo như ẻm thấy máy thì cực khỏe chạy game với 3 acc thì nó chiếm 8% cả chip lẫn card màn hình, nhưng thấy Msi Afterrburrner báo max chỉ được 25FPS không vượt được (cái FPS trong game dưới cùng bên trái thì không nói vì em thấy nó ảo thì phải FPS đó của em được ~140 nhưng 144Hz của màn hình không hoạt động). Vậy các thánh cho em hỏi có cách nào để điều chỉnh không hay đây là mặc định của sever mình tks các tiền bối đã quan tâm

2. Game cũ lol này max 25 thôi bác, dù bác có dùng vga 3080 cũng chỉ 25 fps thôi. Muốn chỉnh thì đợi webzen thôi bác.

3. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Game MU chỉ tối đa 25 FPS bạn nhé, giá trị FPS trong game là giá trị FPS nếu ko bị khóa FPS (cái này Webzen khóa)

4. Các FPS thủ sẽ không thích điều này khi chơi MU, tôi cũng là 1 thằng FPS chuyển từ PUBG sang và giờ phải làm quen dần.

5. Đầu tư 1 dàn PC, Gear để chạy đua FPS, giờ thì ngồi xem quẩy rồng mà lag điên đảo...

6. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

thực ra nó cũng không drop fps mà bác giá trị fps nó luôn luôn 25 thì cũng k lag chủ yếu nhìn hình ảnh k mượt thôi

LONGplus thích bài này.
  7. Vâng bác, do đang quen với 60 fps, nên khi chơi MU mức fps thấp thành ra nhìn lâu dễ mỏi mắt hơn các game hiện hành, cộng thêm việc đang chuyển từ các game fps sang, quen thao tác nhanh nên hay bấm trượt mục tiêu. Khả năng chơi MU chỉnh DPI chuột về tầm 400 thì phù hợp.

8. phunganh90

phunganh90 Hiệp Sĩ

FRI0805XDJUW gift code bạn bè cho ae

LONGplus thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi